• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

AIBE Hậu ruệ của YASKI Vom Và TARZAN Vom Được chuyển khẩu về nhà Gravita

oscarvn

Member
Chó đẹp, nhưng nếu có kỹ thuật chụp ảnh, kỹ thuật show dáng chó thì sẽ đẹp hơn nữa. Bộ áo nhìn rất mạnh mẽ

gravita

Member
Chó đẹp, nhưng nếu có kỹ thuật chụp ảnh, kỹ thuật show dáng chó thì sẽ đẹp hơn nữa. Bộ áo nhìn rất mạnh mẽ
Cảm ơn anh đã quan tâm, em có 1 số hình ảnh mới về em nó, nhưng kỹ thuật tạo dáng có hạn anh chị em coi tạm.

Em gái mới của AIBE mới hòa nhập cùng gia đình

Chúc mừng đồng hương!
Đẹp quá, mình thích cái mặt đen - nét và thông minh quá.
Thế con TOS 018 (đấu giá) đâu, cho e nó lên đi kẻo Ko công bằng.
Chúc tốt lành!

vbanamdinh

anh Tuấn Anh ơi
em Tuấn bên Nam Định đấy
lúc nào bác chán em AIBE thì alo cho em nhé
xin lỗi bác vì hôm trước ko alo lại cho bác khi ko bắt em mà tối hôm anh bắt 01 em đấu giá ở trại ông Tần em sang xem

HuyDN

Member
Thái Bình thật nhiều GSD đẹp.Chúc đam mê của anh em vietpet TB càng ngày càng mạnh mẽ và phong trào càng phát triển.Hi vọng có dịp được giao lưu.Thân chào anh em!

zioziozio

Nhìn cái mặt đen ghét thế cún này chắc phải nghịch lắm đúng không bạn. chúc mừng bạn GSD rất đẹp

gravita

Member
Nhìn cái mặt đen ghét thế cún này chắc phải nghịch lắm đúng không bạn. chúc mừng bạn GSD rất đẹp
Bạn tinh mắt quá, em nó quả là nghịch, thần kinh em nó vững lắm bạn ah,
cảm ơn bạn đã ghé thăm