• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Ai biết cho mình hỏi tý !!

Phuc Bo

Lâu quá k đi off :( đúng ra mà nói đi được mỗi 1 buổi rồi con Dollar nhà mình đi nhảy nên k cho ra được :( Nhớ đội phết >:D< ai biết cho mình hỏi tí..
Con dollar nhảy được hơn 30 ngày mình cho đi siêu âm rồi..bác sĩ bảo là đã có con :x Nhưng bg cũng được đến thời gian gần đẻ rồi :( Theo mình biết với những con chó khác là nó sẽ có dáng đi lặc lè rùiii :( Thế mà chả hiểu sao con Dollar vẫn cứ chồm chồm suốt ngày vậy ...mình đã cẩn thận nhốt vào chuồng rồi.. Thế mà nó cứ nhìn thấy chủ là chồm chồm lên như không có gì hay sao ý .. ai biết lý do tại sao k T.T Vs cả cho mình hỏi luôn cách dưỡng thai ( nuôi nhốt + ăn uống như nào là hợp lý nhất ) với...Ước mơ làm chủ 1 đàn bully mà nó cứ làm mình đau tim quá..giúp mình với...cảm ơn trước :D

Khánh Nhữ

Active Member
Mọi thứ còn phải dựa vào kinh nghiệm, sách vở ko chính xác hoàn toàn ...!

McYakuza

Em nhà mình chửa to đùng mà nó vẫn nghịch ầm ầm như ko có chuyện gì bạn ạ , yên tâm đi ^^

Phuc Bo

Thôi đen rùi..chó nhà mình hôm nay cho đi xét nghiệm lại đã hịu như 1 quả lựu :( bụng trống trơn :( quá đen mà..thôi ước mơ lần sau vậy..lần này cũng hơi tiếc..chăm chó hơn cả chăm người mà vẫn xảy ra sự cố..đến buồn :(

Phuc Bo

Bg lại chăm chăm lên đường cho chó đi off vậy :( Lâu lắm cũng k đi rùi =((

jenny_Q

Vietpet sponsor
sao lạ thế.... bạn siêu âm ở 2 nơi khác nhau ah... siêu âm lần 1 bảo có thai mà....???