• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

AI biết chỗ nào bán chuồng mèo ở HN ko ạ

geisha

Nhà em có 2 em mèo, nhưng mà chưa có cái nhà nào đẹp cho chúng nó cả, em muốn tìm mua 1 cái chuồng mà ko biết ở đâu bán, bác nào biết thì chỉ giúp em với ạ. cám ơn các bác nhiều nhiều

chả biết là có hay không nữa, nhưng cứ thử 3 chỗ này xem: 93 Hoàng Hoa Thám, 108 ngõ 120 Trường Chinh ( vuongquocvatnuoi.com ), cunmeo.vn
thử vào xem bạn nhé :)

Bạn nào có cái ảnh nhà của mèo thì post lên cho mọi người xem nó ra sao, nhiều khi đi qua cái nhà mèo nhưng lại không để ý, thỉnh thoảng tớ thấy có người xách cái nhà mèo nhưng làm bằng mây đi ở ngoài đường, nhanh quá không chụp được ảnh

koojjai

Member
Tớ có cách này mách bạn rất là hay. Từ lấu tớ đã dùng những đồ do tự tay mình vẽ ý tưởng, sau đó cửa hàng sẽ làm cho bạn nhu ý, rất hợp lý cũng chỉ như tiền nguyên liệu và một ít công thôi. Bạn ra cửa hàng mấy tre nội thất ở gần chỗ Hồ Thiền Quang ý, ngồi đó vẽ cho chủ cửa hàng coi hoặc chuẩn bị trước ở nhà nhớ ghi rõ kích thước cuả từng phần, Và yâu cầu chất liệu là Mây hay giang, hay tre đan (giá cả sẽ khác nhau) Hẹn 3 ngày là bạn ra lấy hàng. Còn nhuộm mầu theo ý mình nữa, cũng rẻ chứ không đắt đâu. Chúc bạn vui (Mình hay đến cửa hàng ở cuối dãy gần toà nhà cao tầng hic xin lỗi không nhớ tên và số nhà)