• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Ai ở HCM vô cho em nhờ tí!!!

Đột xuất nhà ở quê có việc gấp nên phải về 4,5 ngày,mà về ít ngày quá cũng ngại mang 2 bé mèo ở nhà theo sợ chúng nó mệt(vì em đi ô tô hết 7 tiếng :( ) vì vậy đăng lên đây anh chị em nào ở HCM có điều kiện mình xin gửi tạm 2 bé nhà mình ở khoảng 5 ngày,2 bé 1 xù 1 ta khoảng 2 tháng,ăn uống dễ,đi vệ sinh đúng chậu cát,nếu ai có kinh nghiệm nuôi hoặc đang nuôi mèo nhỏ có điều kiện xin giúp đỡ với ạ:((.Mình xin hậu tạ sau khi lên,các bé mình sẽ để đồ ăn đầy đủ.Ai có đủ điều kiện xin gọi 0982 941 721,Thanks cả nhà!!

LuckySam

Member
Muốn chăm dùm bạn quá,mà nào giờ chưa nuôi mèo,nên không biết chăm nó thế nào. Với lại sợ nó chạy mất thì không biết lấy gì đền bù. :D

rosyrain

Member
Muốn chăm dùm bạn ghê mà mèo còn bé quá thì khó ở nhà mình được, tại 25 con chó trong nhà mình rất thích vờn mèo...đám mèo nhà mình toàn trưởng thành thôi mới có đủ sức vờn lại đám chó, chứ có 2 tháng thì vờn không nổi rồi..hiihii