• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Ai đã đang nuôi golden hãy vào đây để chúng ta cùng chia sẻ

ductranCEO

cho mình xin ít thông tin về những trại cung cấp chó golden uy tín ở Hà Nội được không?

tannguyen

đây là golden nhà mình, đc 11 tháng tuổi, cao 53cm, nặng 27KG (đang ráng cho em nó lên cân :( )

nsdma

Chào các bác, em vừa mới mua 1 chú cún Golden 2 tháng tuổi về, theo em tham khảo bài của các bác thì lúc này nên cho cún uống thêm thuốc canxi và dầu cá, như vậy có đúng ko ạ? Ngoài thức ăn cho cún con (em dùng của Pedigree) thì em cho ăn cơm trộn với hộp thức ăn tươi cũng của Pedigree có được không ạ?
Ngoài ra có cần cho cún ăn thêm gì không?
Cún nhà em có tật là uống nước xong là cho chân vào chén nước rùi nghịch cho đổ, hoặc đang chơi đùa tự dưng chạy vào buồng tắm kiếm thau nước rùi nhúng chân vào nghịch, không biết là cún muốn nói điều gì, và em phải làm sao ạ?
HIhihi, em cún nhà mình giờ mới được 50 ngày tuổi nhưng cũng thích cho chấn vào chén nước nghịch nhưng riêng sữa để trong chén nước thì không. :))

nsdma

các bác cho em hỏi golden nhà em là đực 2 tháng 10 ngày nặng 3kg6 có bị còi không ạ và phải làm sao ? cám ơn nhiều
Em nhà bác có vẻ hơi còi, em San San nhà em chưa đầy 50 ngày tuổi đã 3,6kg rùi bác ạ. Nếu tầm hơn 2 tháng khoảng 5kg - 5,5kg là bình thường.

HiHi

Member
bác nào ở Tphcm có golden đực thì pm mình với, mình có em cái lai với nhật cần được phối giống

Thomass

Member
Đây là Đô và La nhà mình mọi người cho ý kiến nhé!(Lala chụp không được rõ lắm :))

bác ở chỗ nào long biên vậy cho em xin số điện thoại có gì a e giao lưu
em cũng đang nuôi một em golden cái