• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

ae xem giúp cho mình bé này với

Tình hình e cún nhà bạn thế nào rùi ?
tình hình là con bé nhà tớ hình như là hỏng rùi hay sao ý bạn à,ko có tẹo bụng nào cả.chán quá.cún bạn bao giờ sinh bạn post ảnh lên ae xem nhé.chúc cún nhà bạn khỏe mạnh và có đàn con khỏe đẹp

langtu_yenthanh

Active Member
tình hình là con bé nhà tớ hình như là hỏng rùi hay sao ý bạn à,ko có tẹo bụng nào cả.chán quá.cún bạn bao giờ sinh bạn post ảnh lên ae xem nhé.chúc cún nhà bạn khỏe mạnh và có đàn con khỏe đẹp
Thanks bạn. Khi nào cún sinh mình sẽ up ảnh lên, chưa chắc con nhà bạn k có gì đâu. Nhiều khi nó chửa bụng trên hay ngực ý, đến sát ngày đẻ nó mới xuống bụng dưới mới nhìn rõ bạn à. Với lại còn tùy mang bầu nhiều con hay ít. Chúc bạn có đàn cún baby đáng yêu nhé. :x

Thanks bạn. Khi nào cún sinh mình sẽ up ảnh lên, chưa chắc con nhà bạn k có gì đâu. Nhiều khi nó chửa bụng trên hay ngực ý, đến sát ngày đẻ nó mới xuống bụng dưới mới nhìn rõ bạn à. Với lại còn tùy mang bầu nhiều con hay ít. Chúc bạn có đàn cún baby đáng yêu nhé. :x
thank bạn nhé>:D<>:D<>:D<>:D<>:D<>:D<>:D<

chia buồn cùng bạn ...cún nhà mình qua kỳ salo lâu rồi mà chẳng thấy dấu hiệu gì:(
thank bạn....đầu tiên e nó cũng có bụng và xuống ti,nhưng chắc mấy hôm nóng wa k chịu nổi thế là xảy lun:(:(:(