• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Ae Diễn Đàn Cho Mình Hỏi Chút :(

Trabeo

Member
mình có 1 E PQ màu đen đang salo vừa cho đi nhảy 1 nc mà mình cho nhảy với phú thái vện màu vàng thì con nó sẽ ra màu gi thế,mong ae biết thì nói giúp mình nhé

gvtgtkD

Thường thì tôi không đọc bài viết trên blog/forum, nhưng tôi muốn nói rằng bài viết rất hay nên bắt buộc tôi phải làm điều đó! Cách viết của bạn đã được làm tôi ngạc nhiên. Cảm ơn, bài viết rất tuyệt vời.

Usually I do not read article on blogs, but I would like to say that this write-up very forced me to check out and do it! Your writing taste has been amazed me. Thanks, quite great article.

Giúp việc - Tạp vụ - Vệ sinh công nghiệp

can_508381

Member
Chưa thấy hình chó của bạn, nhưng bạn đã xác định được chó của bạn là PQ, vậy mà còn cho nhảy với Phú Thái, bó tay bạn lun
Thân!

Trabeo

Member
Chưa thấy hình chó của bạn, nhưng bạn đã xác định được chó của bạn là PQ, vậy mà còn cho nhảy với Phú Thái, bó tay bạn lun
Thân!
e cho phối cả con của ông chú nên chưa biết là con nó sẽ ra màu gì :((