• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

ACE giúp với

Status
Không mở trả lời sau này.

quoc_viet

Member
Tình hình la em có chú PQ cái 2.5 tháng tuổi. Do đợt này không có điều kiện chăm sóc em nó nên muốn để lại cho anh em nào có thể và yêu thương cún( Lu ). Em nó ra đi em rất tiếc. giá em nó 1,2 triệu có thương lượng nếu ai thật sự yêu cún. Vì chủ yếu là tìm chủ tốt cho Lu thôi. Liên lạc với em : 0919591783
Cảm Ơn !

lulutoto

Member
nhóc của bạn đẹp wá! giá trên rất tốt. nhưng mà đực hay cái vậy bạn?!

@lulutoto: người ta đã nói rõ là em PQ cái 2,5 tháng tuổi rồi mà bạn lulutoto chẳng đọc kĩ gì cả
@quoc_viet: mình muốn nuôi em nó quá nhưng mình ở tít tận ngoài bắc cơ , phải làm sao bây giờ

quoc_viet

Member
Em nó là cái Bạn à!
Cho em nó ra đi mình cũng rất tiếc vì là cái mà rất to cao, nếu có gì bạn cứ liên lạc với mình. Có thể bớt chút đỉnh để coi như hậu tạ chủ mới của em nó.
Cảm ơn bạn nhiều!

yennhi

Member
Xoáy đẹp quá...! chúc Lu sớm tìm được chủ. Mà chị Lulutoto hôm trước thang thở với em ba mẹ không cho nuôi mà sao giờ định tậu em nó luôn hả chị. Tình yêu vượt rào cảng hả chị:)...!

quoc_viet

Member
ACE giúp với nào!... E sẽ hạ giá nếu anh chị nào thực sự yêu chó. Em không thể chăm em nó nữa rồi.
Yêu tiên chị em phụ nữ sẽ có giá tốt nhé ( dưới 1triệu nhé ) phải yêu thương Lu đấy nhé!
Giúp em nào.!...

CENTIMET

Member
Giá chấp nhận được, anh chị em nào cần chó bầu bạn và giử nhà rước em nó giúp bạn ấy nhé!
Chúc em LU mau mau gặp được chủ tốt

TA_HUA

Member
Tại sao ngoài Hà Nội không có những quảng cáo tương tự thế này nhỉ..tiếc quá..tiếc quá

Thủydx

Member
Công nhận thật là đáng tiếc, mình ở HN, nhìn thấy em nó đẹp quá mà tiếc hùi hụi, một là xa quá, hai là mình đã có một em nữ rồi, nếu nó là nam thì mình nhất quyết không để nó phải phấp phỏng đợi chủ mới lâu thế.
các Fan PRD của TPHCM đâu hết rồi, sao không ai lên tiếng vậy?????
Chúc Lu nhanh tìm được chủ mới thực sự yêu quý mình.

Status
Không mở trả lời sau này.