• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

8 nhóc xoáy thái

hehe em nuôi tốt nhỉ con nào cũng đều như con nào, Anh thấy có con mõm đen ở trong chậu nhìn giống Ken hồi bé Cuteo à

Nhìn chó bác em càng thèm. nhớ tìm giúp em nhé. tầm 30/4 em lên hà nội . mà bắt được llaf đẹp nhất

Đàn chó đẹp quá!không biết số phone của cuteo8888 như thế nào để tiện giao lưu nhỉ?

cuteo8888

Vietpet sponsor
số của mình là 0944541987 anh em co thể nt goi điên giao lưu nhé vâng em thấy con móm đen đấy mom ngắn lắm anh à chắc tầm 2 3 tuần nữa nhìn chắc chuẩn hơn tý

casano310

Member
màu không đậm như con Ken, chắc 1 phần do màu Fawn của con Đôla, được cái cả đàn mặt con nào cũng nhăn nhúm như quả táo tàu hehe ;)

Công nhận màu k được đậm và sẫm như con bố vì do con mẹ màu vàng nhạt nên khi lai màu nó cũng lai giữa bố và mẹ!

cuteo8888

Vietpet sponsor
uh mình cũng thấy có được 3 em màu đậm giống bố còn mấy em kia thì màu hơi nhạt tý nhưng mình thấy cả đàn vân ngon lành mai up it ảnh lên cho anh em ném gạch cho vui =))