• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

7 con rồng con được 7 ngày khai xuân labrador <:-p

trunglndt

Member
Năm mới đầu xuần niềm vui và hạnh phúc. Thật vui khi em lại đc đón chào thêm 7 chú rồng con vào đầu năm. Hôm nay em mạn phép xin mở 1 topic để chia sẻ niềm vui ấy với các bác có chung sở thích và đam mê. Các bé được tròn đúng một tuần nên e kỷ niệm 7 con rồng được 7 ngày. :x:x:x
Các bé có màu hay lắm. Đủ cả 3 màu. Kỳ tích. Bố vàng + mẹ socola.
Cám ơn các bác đã quan tâm!
Em xin chia sẻ niềm vui ấy với một số hình ảnh e chụp lúc chiều!
Đây là mấy mệ con.

Đây là 2 em màu vàng - trắng, không biết lớn sẽ như thế nào.

Còn đấy nữa:

Nữa nhé:

Chốt hạ bằng 1 con rồng cưc cute:

anhyenco

Member
Nữa nhé:

Chốt hạ bằng 1 con rồng cưc cute:
[/QUOTE]

chúc mừng bạn nha, mấy chú rồng con đẹp lắm, nhưng hai bé ở trên màu gì vậy, hay khi nhỏ chúng có màu vậy, còn em cuối cùng mình thấy có một chút lỗi ở chân em này. 4 em ở trên thì hết chỗ chê bạn ạ, dẹp lắm, có gì ko phải bạn bỏ quá nha

mimu210

Member
Mấy em này lớn lên đẹp lắm đấy bác ạ. Màu lông của chúng nó đẹp quá đi mất. Chúc mừng! Chúc mừng! Mẹ tròn con vuông. Nhớ tẩm bổ cho chó mẹ nhé!

trunglndt

Member
Cám ơn các bác nhiều! e cũng đang tim lý do lai tòi 2 e khác, không bít mẹ nó có tòm ten với thàng khác không!:d

Trộm vía đàn Rồng con đáng yêu quá!

Nhìn đàn Rồng con của Bác đáng yêu quá:-*! Chúc cho các Bé mau ăn chóng nhớn.

May mắn quá vì đc đàn chó đủ các màu. Lớn lên chắc sẽ đẹp lắm. Năm mới đc 7 chú rồng chắc may mắn cả năm bạn ạ :x

duchuywk

em cuối cùng là đực hay cái bạn ơi. cho mình cái giá vào inbox với.
cả em đực màu vàng, trắng

maximuk

nhin dan cho dep qua. Bac co' ban khong bac. Em xin bac gia voi a. (socola và vàng trắng). Cảm ơn bác

yeupuppy

bạn ơi mình rất muốn nhận nuôi 1em, bạn muốn cho hay muốn bán k a? Mình rất rất thích mấy cún nhà bạn :XXX