• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

5 đứa nhà mẹ Sam

Tớ cũng đồng ý với ngudaymuon là của cho là của rẻ, nhưng nói đi cũng phải nói lại, tất cả mọi người trong forum chí ít là những người có sở thích nuôi chó mèo mà .Tớ nghĩ nếu bạn cho thì nên đến nhà người ấy để xem nhà cửa, mà tốt nhất là cho người quen ấy bạn ạ :( Chúc các em ấy luôn được chăm sóc tử tế :(( Trước tớ cũng phải bán 6 em becgie con :((

Hihi, tự nhiên cavoitrang_nd lôi lũ mẹ Sam lên đây, giật mình. Lâu rồi không dám "đú đởn" với các hotboy, hotgirl của vietpet rồi :-"
Hôm nay cho theo chân 1 tí vậy :cowboy:
Gato và anh Bum:

Mặt Xinh:

Gato tồ:

Còi yêu:

Còn em Hit ler không tài nào mà chụp đc, vì nàng chỉ thích chạy, nhảy, tha đồ và không bao giờ ngồi im trừ khi ngủ, mà giờ thì nàng chưa ngủ :((

Sheryl

Active Member
Sao thằng Gato nó lại to như thế kia hả trời :( To bằng anh Bum rồi.

bjkb4b0n

Member
chị nhi ơi e bích nè,bảo mí lần qua nhà chị mà cứ trượt hoài à.Trời ơi nhìn Gato giờ lớn quá,khác hẳn cái lúc e nhìn thấy.hihi.đẹp zai quá rồi chị nhỉ.:D:D

Hihi, tự nhiên cavoitrang_nd lôi lũ mẹ Sam lên đây, giật mình. Lâu rồi không dám "đú đởn" với các hotboy, hotgirl của vietpet rồi :-"
Hôm nay cho theo chân 1 tí vậy :cowboy:
Gato và anh Bum:

Mặt Xinh:

Gato tồ:

Còi yêu:

Còn em Hit ler không tài nào mà chụp đc, vì nàng chỉ thích chạy, nhảy, tha đồ và không bao giờ ngồi im trừ khi ngủ, mà giờ thì nàng chưa ngủ :((
:love struck:Trông xinh quá, mấy cái mẹt nhìn chỉ muốn chụt chụt mấy cái thôi.
Nhi ơi, nghe ngudaymuon quảng cáo về các bé nhà em, hôm nào cho chị "diện kiến" nha, cho bé Tý ty đến giao lưu, đảm bảo nhà em sẽ thành bãi chiến trường cho mà xem.^:)^

khanhnga

Member
chị ơi em muốn nuôi một em, nhà chị còn em nào ko ạ, sms cho em nhé 0983037588 hoặc YM khanhngadesign thank chị n

Sẵn lòng đón Tý Ty chị ơi, chỉ có điều ít bữa nữa ko biết em còn con mèo nào ko nữa :(
Vừa chộp được cái đống này, sắp ko đc nhìn thấy cảnh này nữa rồi :((

Sheryl

Active Member
Sẵn lòng đón Tý Ty chị ơi, chỉ có điều ít bữa nữa ko biết em còn con mèo nào ko nữa :(
Vừa chộp được cái đống này, sắp ko đc nhìn thấy cảnh này nữa rồi :((
Ôi, hit ler của em. Thằng gato nằm giữa ngầu nhất =)).

pinmoi

Member
bạn Nhi ơi,mình o tp.hcm,nhà mình có 1 bé mèo ta và 1 bé xù (mua ở nhà Phương Chi).mình đang mong tìm 1 bé mèo cái nữa.mình có cơ hội nhận 1 bé nhà bạn k vay?mình xin hậu tạ. mình sẽ up hình lên thường xuyên để bạn kiểm tra,minh yêu mèo nên nuôi,k bán đâu,bạn yên tâm nha. sdt của mình 0908 337 427. mình sẽ chuyển bé băng máy bay,hoặc mình sẽ tụ ra lấy vì mình còn nợ Bich Diep 1 chầu kem Tràng Tiền. mong tin bạn nha.

Sheryl

Active Member
bạn Nhi ơi,mình o tp.hcm,nhà mình có 1 bé mèo ta và 1 bé xù (mua ở nhà Phương Chi).mình đang mong tìm 1 bé mèo cái nữa.mình có cơ hội nhận 1 bé nhà bạn k vay?mình xin hậu tạ. mình sẽ up hình lên thường xuyên để bạn kiểm tra,minh yêu mèo nên nuôi,k bán đâu,bạn yên tâm nha. sdt của mình 0908 337 427. mình sẽ chuyển bé băng máy bay,hoặc mình sẽ tụ ra lấy vì mình còn nợ Bich Diep 1 chầu kem Tràng Tiền. mong tin bạn nha.
=)). Nạn nhân vụ 2 x 2 = 4 hòn bi đây mà :)). Chị Nhi sẽ vào tp HCM đấy bạn ạ. Nên nếu mà bạn nuôi mèo nhà chị ấy là bị kiểm soát ác lắm đấy ;;).

meonho124

Member
vậy là chị sẽ san sẻ các bé đi ạ , mấy đứa không được ở cùng nhau nữa cũng sẽ hơi buồn đấy nhưng biết làm thế nào :(
nhìn bé Còi yêu có cái trắng ở đầu mồm phần còn lại của mồm màu đen lẫn vào màu toàn thân nhìn cứ tưởng như mồm bé chúm chím ấy nhìn buồn cười quá , yêu thế , bé nào cũng đẹp màu xám xám sang trọng :blusshing:

pinmoi

Member
=)). Nạn nhân vụ 2 x 2 = 4 hòn bi đây mà :)). Chị Nhi sẽ vào tp HCM đấy bạn ạ. Nên nếu mà bạn nuôi mèo nhà chị ấy là bị kiểm soát ác lắm đấy ;;).
chị Nhi vào tpHCM nhiều càng tốt,mình sẽ có thêm 1 sư phụ yêu mèo,hehe. nếu chi Nhi k chê,nhà mình sẵn sàng tiếp đón Nhi và mèo của Nhi o bao lâu cũng dc. (riêng mèo ở luôn càng tốt) hehe
>:D<:wave::wel::wel:

Kún¥êu

Member
Hi hi, hôm nọ nhận được Sms của Chị Nhi mà em bất ngờ quá. Tại mấy lần gọi cho chị, thấy ý của Chị Nhi không muốn rời xa các bé, hỏi thêm chị Nhung lại bảo Chị Nhi không cho mèo nữa , sẽ đưa hết vào Tp nên em ngại quá không dám mở lời xin nữa, sợ gọi nhiều chị lại ghét cái mặt em ra.

khanhnga

Member
chị ơi em là 1 trong ba bạn hôm nay đến nhà xem mèo ạ, muốn rước em Còi về, nhìn em Còi yêu lắm í, chị đi vào trong đấy, em sẽ up ảnh thường xuyên bé Còi nhé!

khanhnga

Member
chị ơi chị add nick yahoo của em nhé: girl_love_cat88 . mong từng ngày từng giờ đón bé Còi quá đi!!!!!!

Sheryl

Active Member
Lỳ ơi cố lên, con phải sống mà vào Nam với mẹ Nhi chứ.

Mr Long K

Member
chị Nhi ơi, Sam đã sinh hết chưa. Hôm qua mẹ em kể mà bây giờ chưa biết yinhf hình thế nào ?

Sheryl

Active Member
Sinh hết rồi, sau một đêm mất ngủ để cấp cứu thì thằng Lỳ đã bú được. 2 thằng con trai tên Ngói và Lỳ.

Mr Long K

Member
May quá, hôm qua nhìn thấy trạng thai cảm xúc của chị Nhi mà lo quá, chị ơi thế cả 3 ều là thằng hả chị ?

pinmoi

Member
Nhi ơi,bé Lỳ bị sao vậy? tình hình như thế nào? nghe Nhi nói thấy lo quá!