• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

5 đứa nhà mẹ Sam

Nhóc

Cám ơn các bạn đã quan tâm và yêu quý 5 đứa nhóc nhà mẹ Sam rất nhiều. Nếu bạn nào muốn đến chơi, hoặc đón các bé về thì liên lạc với mình qua số điện thoại, yahoo, PM riêng, hoặc để lại lời nhắn tại topic của mình ở mục Raovat mọi người nhé. Topic ở đây chỉ nói đến mèo, mèo và mèo thôi :love struck:

Và đây là mèoooooooo:

Anh Bum, thằng đấy trêu emmmmmmmm, anh xử nó đi:

- Giờ tập thể dục theo hướng dẫn:
Bốp điếc làm gương: Oánh mông thế lày lày

Mặt xinh và anh Bốp: Hít thở, hít thở...

Ôi, bài: Bắt chuồn chuồn:

Còi: Chuồn chuồn ơi, tao bịt mắt rồi, không nhìn thấy gì đâu, bay lại đây nào... (Hị hị)

- Chuột nấu ăn:
Mặt xinh: Chị nấu gì thế?

Hit ler: Em Mặt xinh ơi, chị chuột hôm nay cho ăn món gì lạ thế nhỉ?

Hit ler: Xong chưa chị chuột.

Mặt xinh: Thơm chị Hit ler nhỉ:

Mặt 2 thị mẹt:

- :yawn:
Mặt xinh: Chán, hóa ra chuột nướng bánh đa, mình ko ăn được. Ngủ!

Còn tiếp...

Mặt xinh:
Phá xong mệt quá:

Hit ler: Cả nhà xem có khác gì bà hàng cá ngồi ôm cái mẹt không:

meomum

Member
xinh quá, yêu quá đi mất, hay ăn chóng nhớn nhé, xây dựng...xã hội mèo ở việt nam.
chúc các con tìm được bố mẹ tốt, yêu các con như mẹ chuột buồn nhé.
mẹ sadmouse cố lên nhá!!!!

Sheryl

Active Member
Mục tiêu của "kẻ cướp" là sẽ mang được vợ về cho hoàng tử nhà Sheryl ( hoàng tử chưa có tên mới :">, tên hồi nhỏ là Khoai ). Đề nghị chị sadmouse cẩn thận :)).

Linhrin

Member
****** ở ngoài xinh hơn trong ảnh nhiều nhiều nhiều lắm :x

nhưng em ý vẫn là em yêu của em nhé nhé nhé :x hú hú

sao chị ko chụp ảnh Sam ? Bom ? tụi nó đâu :(

Mục tiêu của "kẻ cướp" là sẽ mang được vợ về cho hoàng tử nhà Sheryl ( hoàng tử chưa có tên mới :">, tên hồi nhỏ là Khoai ). Đề nghị chị sadmouse cẩn thận :)).
Đã ghi nhận lời cảnh báo và nâng cao tinh thần cảnh giác lên cao vút vùn vụt... Cầu trời kẻ cướp đừng tìm đến nhà kẻ cướp :praying:

Hit ler ở ngoài xinh hơn trong ảnh nhiều nhiều nhiều lắm :x

nhưng em ý vẫn là em yêu của em nhé nhé nhé :x hú hú

sao chị ko chụp ảnh Sam ? Bom ? tụi nó đâu :(
Nhìn nó trong ảnh như bà bán thịt ấy nhỉ :)) Topic của bọn nhóc mà, các mẹ các chị thi thoảng mới đc ké tí ti thôi.

Đố cả nhà, bọn nó đang chăm chú nhìn cái gì:

Đây, nhìn "thằng" này thưa cả nhà: Hở hàm ếch, hay có người thiên vị bảo "sứt môi thôi chứ không hở" :-"

fanh_xinh

Member
nhà chị này nhiều mèo thích thế cơ chứ.bé nào cũng xinh cũng yêu.Chúc các bé mau tìm được chủ tốt thương yêu

hoalinh

Member
Hiit ler có dáng ngồi kiểu như bị vẹo cột sống , ngồi xệ về phía đằng sau v .Không biết đúng không , phải nhờ bs Chiền xem qua .Hôm nay Nhi có đi off ko nhỉ

Hiit ler có dáng ngồi kiểu như bị vẹo cột sống , ngồi xệ về phía đằng sau v .Không biết đúng không , phải nhờ bs Chiền xem qua .Hôm nay Nhi có đi off ko nhỉ
Hihi, không phải đâu ạ. Bình thường nó ngồi thẳng thớm lắm. Tại lúc đấy nó đang xòe 2 chân ra để liếm lông ở bụng, rồi lại ngóng cổ lên hóng hớt, nên dáng nó biến dạng đi thế thôi. :blusshing:
Hôm nay em có việc gia đình không đi off được, em xem hình thấy đông vui lắm, tiếc ơi là tiếc :(
Hi vọng nhanh tới lần off tiếp theo.

chị ơi sđt của chị là bao nhiêu vậy...lần trước em cũng đã đề cập vấn đề mún đón một bé về, nhưng không biết liên lạc với chị như thế nào.

chienvet

Chuyên gia thú y
Hit ler
Cái này là vẻ mặt ngồi chờ khách hàng

Cái này là hàng ế ẩm nên ngáp ngắn ngáp dài

Rồi thì suy nghĩ, quả này về nhà thế nào cũng bị chị Chuột cho nhịn đói!!!!!!!!:(

Anh Hoalinh à Hit ler nó không sao đâu, nó bị bắt đi bán cá thôi à!​

cun0206

Member
Chị Nhi phải cẩn thận với nhà Sheryl đấy ạ không là bị săn, bắt và cướp giống nhà em đấy. các bé yêu yêu lắm ạ

Ngudaymuon nói đúng đấy, cho ko họ ko quý trọng vì có phải mất cái gì đâu, nhưng đúng là đưa giá cũng rất khó, nếu như gặp được chủ thương yêu các em ý thật sự nhưng vì giá cả mà họ ko thể đón các em ý về được, cũng đáng tiếc đúng ko em? Vì vậy tùy người đến mà em đưa ra giá chị thấy là hợp lý nhất. Nhà chị có 2 em rùi, lại thêm Đóm của quán nữa, giá mà ở riêng có phải tốt ko nhỉ, :((.

Mặt xinh:
Phá xong mệt quá:

Hit ler: Cả nhà xem có khác gì bà hàng cá ngồi ôm cái mẹt không:

Trông mấy em lông lá này đáng yêu thật đấy, những hành động khó hiểu & kỳ quặc :D. Đừng buồn nhiều quá em nhé, quan trọng là trước khi em gửi các em ý về nhà mới thì tìm hiểu thật kỹ xem họ có thực sự yêu mèo ko, dù thế nào thì cũng vẫn còn rất nhiều người yêu mèo & thực sự mong muốn có một em mèo, cứ nhìn vào VP sẽ thấy, đúng ko em?

Chị Nhi phải cẩn thận với nhà Sheryl đấy ạ không là bị săn, bắt và cướp giống nhà em đấy. các bé yêu yêu lắm ạ
Có vẻ như nhà Sheryl mới xuất hiện đã "tai tiếng" đầy mình, vang khắp thiên hạ nhỉ. "Chia buồn" với "nạn nhân" đầu tiên cun0206.

Sheryl

Active Member
Có vẻ như nhà Sheryl mới xuất hiện đã "tai tiếng" đầy mình, vang khắp thiên hạ nhỉ. "Chia buồn" với "nạn nhân" đầu tiên cun0206.
chị sadmouse quá khen, bao giờ em ăn cướp được mèo nhà chị sadmouse thì mới "tai tiếng" đủ đô ạ :D. Giờ đã ăn thua gì :">, tại chị sadmouse cũng tai tiếng ác mà.

Trông các em ý yêu như vậy thì làm sao mà ko có ý định "cướp" được, nghe nói em vừa cho nhà Sheryl một em đúng ko?, vậy là đi 4 về 3 (rùi) rồi, nhưng chắc chắn em ý về nhà Sheryl cũng sẽ hạnh phúc & được yêu thương, chị tin là vậy.

nhimseo

Member
nhìn đứa sứt môi đểu quá ,cả nhà đang chơi mà nằm ườn ra mặt vênh vênh , nhìn ghét quá :X :X