• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

4 con mèo con mất mẹ !

Dép

tình tình là con mèo mẹ nhà em vừa đẻ 4 con ( được hơn 3 tuần tuổi rồi ) giống mèo nhà bình thường thôi . Buồn thay là thằng khốn nạn nào bắt mất con mèo mẹ của em rồi =(( ! bây giờ 4 con mèo con đang khát sữa mẹ . 3 con mở mắt rồi , 1 còn thì vẩn ti hí . mọi người khuyên em nên chăm sóc làm sao đây ạ :( . để chúng nó chết tội lắm :((

@: em có pha 1 ít sữa ông thọ loãng nhưng tụi nó ko uống được . cứ méo méo suốt cả ngày ! mẹ em khóc vì tụi nó luôn rồi đấy .

1988_gsd

chào bạn!!!!!!!
theo mình thì bạn nên pha sữa của trẻ nhỏ cho chúng nó uống
mới thi ấn mõm no xuống cho ướt đẻ chúng liếm sau dần dần la biết ăn đấy
chúc bạn thành công=))

bongxu

Member
tình tình là con mèo mẹ nhà em vừa đẻ 4 con ( được hơn 3 tuần tuổi rồi ) giống mèo nhà bình thường thôi . Buồn thay là thằng khốn nạn nào bắt mất con mèo mẹ của em rồi =(( ! bây giờ 4 con mèo con đang khát sữa mẹ . 3 con mở mắt rồi , 1 còn thì vẩn ti hí . mọi người khuyên em nên chăm sóc làm sao đây ạ :( . để chúng nó chết tội lắm :((

@: em có pha 1 ít sữa ông thọ loãng nhưng tụi nó ko uống được . cứ méo méo suốt cả ngày ! mẹ em khóc vì tụi nó luôn rồi đấy .

Tình hình các bé thế nào rồi bạn ? Bạn ở đâu ? Nếu ở Hp thì có thể đem qua chỗ mình . Mèo mẹ nhà m đẻ được hơn 1 tháng rồi nhưng h vẫn còn nhiều sữa :) Sdt của m 01275100066 ;)