• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

3 tình yêu của mình ^^

Micki 7 năm tuổi, rất đáng yêu, ngoan ngoãn, vâng lời, và luôn luôn lắng nghe luôn luôn thấu hiểu ^^ (em nó giống tibetan spaniel)

Kim 2 năm tuổi, vợ của micky :)), em này tính cách hơi khù khờ, thỉnh thoảng theo kiểu thông minh đột suất ngu bất thình lình, có lúc rất láu cá, có lúc đến cả tên gọi còn chả biết :)), cơ mà cũng rất dễ thương và tình cảm, hiền nhất trong 3 em :) ( em nó là giống chó bắc kinh mini)

Tôm, thành viên cuối cùng của nhà mềnh, chỉ biết miêu tả bằng cụm từ nghịch như quỉ, ăn như nhợn, chả hiểu nuôi cún hay nhợn cảnh luôn, 1 mình e nó ăn bằng suất 2 em còn lại của nhà mình, rất khôn và ranh mãnh, dũng cảm nữa hi hi ( em nó là giống chó dachshun hay còn gọi là lạp sườn ^^ )

Dưới là một số ảnh thêm trong hoạt động ăn ngủ chơi của các em í

r0cky

Member
Nhỏ con hơn người ta mà ăn nhìu thía! :))
Cơ mà Lạp Xưởng dễ thương đấy! :-*:-*:-*

bebe6383

Member
Ghé thăm "hàng xóm" mới thấy chú lạp xưởng dễ thương quá .Chị cũng đã từng nuôi 1 em như này nhưng hình như không có duyên nên cũng không giữ được .Chị chưa nuôi em bắc kinh nào cả nhưng dù là giống cún gì chị cũng mê cả. Chúc chủ cún luôn yêu đời và chăm sóc thật tốt chúng em nhé .Thân !

Ghé thăm "hàng xóm" mới thấy chú lạp xưởng dễ thương quá .Chị cũng đã từng nuôi 1 em như này nhưng hình như không có duyên nên cũng không giữ được .Chị chưa nuôi em bắc kinh nào cả nhưng dù là giống cún gì chị cũng mê cả. Chúc chủ cún luôn yêu đời và chăm sóc thật tốt chúng em nhé .Thân !
Em cảm ơn chị be be, chúc chị và các bé cũng lun khỏe mạnh vui vẻ :x :-*