• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

3 Siêu Rott và 3 Siêu Môtô

tran huy hoang

Active Member
Gởi Anh Chị Em xem và so sánh giữa 3 Siêu Rott của Đất Sài Thành và 3 Siêu xe Moto của Thế Giới.
01. Cục cưng của Anh Sơn Nguyễn - Fighter German Blood Line

Fighter của Anh Sơn xin được phép so sánh với sự mạnh mẽ trong kiểu dáng thể thao của Đại Gia Moto thể thao Ducati

02.Cục vàng của Anh Doanh - Brutus Vom Rottmania

Brutus đẹp trai xin được phép đứng gần với sự sang trong và thanh lịch của Siêu Xe Victori.

03.Hòn ngọc của Anh Tuấn - Neron Black Iron Rott

Neron với sư hầm hố mang tinh thần USA , xin đem đối đầu với Harley-Davidson

Xin chúc mừng 3 Đại Gia Rott của Đất Sài Thành , mong rằng sẽ có thêm nhiều Siêu Rott được mang về Việt Nam .

dungseven

Member
nam có rot bắc cũng phải có rot chứ anh hoàng nhỉ?hiii góp vui với anh hoàng vài em rot và otô

hoandang

Member
trời. sốc quá làm dân sài thành một phen té ngữa. mấy em rot của miền nam ngầu và hoành tráng thế sao lại đi so với các em khác. một sự so sánh dể bị mất hòa khí lắm àh nghen.
- rott miền nam chỉ so với moto, miền bắt thuộc đại gia ôtô
em nghĩ không nên so sánh vậy mà hảy cùng nhau chia sẽ những con rott đẹp và uy dũng chứ không nên hơn thua thế này.
ở đâu cũng có anh hùng
ở đâu cũng có ngừơi hùng người gian.
có phải không các bác hihi,,,, các con rott của các anh thuộc dạng vip chỉ để các anh em chiêm ngựỡng và khen ngợi hehe,,, sướng nhỉ.

tran huy hoang

Active Member
Xin "ké" vào 3 Đại Gia Rott Đất Sài Thành, 1 Em Rott cũng kha là tên tuổi trong làng Rott " Tên Lữa" , những lại được sinh ở Việt Nam do Manh Trọc chăm sóc tại Đồng Nai. Đó là bức tượng đồng Bill !:-bd

Bill nhìn rất hiện đại và hơi phá cách một chút , đặt Bức Tường Đồng của Bill cạnh bên siêu Moto độ Rasom là hợp lý nhất.:sleepy:

Bill sẽ mãi mãi ở trong long những ACE yêu Rott Việt Nam.:praying::praying::praying:

dungseven

Member
trời. sốc quá làm dân sài thành một phen té ngữa. mấy em rot của miền nam ngầu và hoành tráng thế sao lại đi so với các em khác. một sự so sánh dể bị mất hòa khí lắm àh nghen.
- rott miền nam chỉ so với moto, miền bắt thuộc đại gia ôtô
em nghĩ không nên so sánh vậy mà hảy cùng nhau chia sẽ những con rott đẹp và uy dũng chứ không nên hơn thua thế này.
ở đâu cũng có anh hùng
ở đâu cũng có ngừơi hùng người gian.
có phải không các bác hihi,,,, các con rott của các anh thuộc dạng vip chỉ để các anh em chiêm ngựỡng và khen ngợi hehe,,, sướng nhỉ.
hiiiii có so sánh gì đâu chỉ là góp ảnh cho vui thôi mà hiiiii ko có sự so sánh nào hết?bạn ạ chỉ là góp vui vui vui thôi bạn nhé

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
chào anh hoàng ! nếu mình đoán không lầm thì ngoài đam mê rottweiler ra anh còn là fan hâm mộ cuồng nhiệt của moto nữa phải không ? sao bác đam mê toàn thứ độc không vậy. tướng anh hoàng mà chơi moto là hợp lắm nhé.

thân chào.

tran huy hoang

Active Member
chào anh hoàng ! nếu mình đoán không lầm thì ngoài đam mê rottweiler ra anh còn là fan hâm mộ cuồng nhiệt của moto nữa phải không ? sao bác đam mê toàn thứ độc không vậy. tướng anh hoàng mà chơi moto là hợp lắm nhé.

thân chào.
hehehe ! Moto là niềm đam mê dữ dội nhưng mỗi tội không có tiền thôi Bác Sơn ơi !:love struck::blusshing::love struck::blusshing::sleepy:
Tặng Bác Sơn thêm hình chiếc Ducati nhà Anh.

Có xe rồi thì có thêm giấy đăng ký xe mới đủ bộ.

trangphuong

Active Member

thân chào.
Anh Sơn quên cây Bảo Trượng mà Lỗ đề Hạt-Hoàng đã sử dụng trong Thuỷ Hử rồi...:D...

LION_2009

Active Member
ROT

Dũng 7 à Em rôt đầu thủ thân hình trông rất khủng nhưng nếu ngực em đó rộng hơn chút nữa Và dáng đứng của nó được tạo 1 cách cẩn thận có lẽ là rất đẹp . Còn GSD thì chịu chẳng biết đánh giá nó vì không hiểu biết về dòng này .

ktx1108

Member
Toàn hàng khủng không, em thì thích nhất con Neron của anh Tuấn.
@ anh TrangPhuong: sao ko up hình Zomy lên luôn anh. Lâu rồi chắc giờ này nó to lắm nhỉ :D

trangphuong

Active Member
@ anh TrangPhuong: sao ko up hình Zomy lên luôn anh. Lâu rồi chắc giờ này nó to lắm nhỉ :D
ZoMy không phải đối thủ của mấy hàng khủng này, lên chủ nhân của nó không post..:D..
Để vài bữa nữa mình mang bộ yếm kéo lốp của nó về tập tành đã, sau này ok nhất định post.
Cảm ơn bạn đã có thiện cảm.
Thân!

manhtroc

@tranhuyhoang: Thanx anh. Cũng may là trước khi đi con Bill đã để lại cho em 1 bầy rot rất đẹp, bầy này thừa hưởng nét đẹp của cha me rất nhiều. Tại tính em rất kén rot nên cả 1 thời gian dài chỉ vừa ý được 1 con rot cái nên quyết định giữ lại dòng giống sau này của con Bill

tran huy hoang

Active Member
@tranhuyhoang: Thanx anh. Cũng may là trước khi đi con Bill đã để lại cho em 1 bầy rot rất đẹp, bầy này thừa hưởng nét đẹp của cha me rất nhiều. Tại tính em rất kén rot nên cả 1 thời gian dài chỉ vừa ý được 1 con rot cái nên quyết định giữ lại dòng giống sau này của con Bill
Vậy là tốt quá rồi , Anh hy vọng sẽ sớm thấy được 1 thằng Bill Con tái xuất giang hồ .

tran huy hoang

Active Member
Anh Sơn quên cây Bảo Trượng mà Lỗ đề Hạt-Hoàng đã sử dụng trong Thuỷ Hử rồi...:D...
Bác Trang Phương biết Lỗ Đề Hạt thích con rott và con moto nào không ? Xem hình nhé !
Cu Amoi nhà Bác Hùng Tình Yêu được xem là cái tên lửa mạnh về số Hâu Duệ .

Cu Amoi vời lượng sản phẩm Bắn Ra thì phải so vời chiếc moto mạng động cơ V8 nhán hiệu Rapom-V8-Monster-Bike nay mới là OK