• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

3 mẹ con nhà đen

phenmaleat

Active Member
Nhà em mới xây cách đây ít lâu nhưng bị trôi nhanh quá,nay em xin xây lại vậy
Đây là cu út

Đây là anh cả

Mẹ con ăn chung tình cảm không?

linhlady

Member
Mẹ Đen sinh được 2 cậu nhóc thôi hả e, mà e đang cho bọn nhỏ ăn món gì đó

phenmaleat

Active Member
hihi. 1 con đuôi cụt lủn, 1 con móc chìa khóa. Giờ mà mèo mẹ chưa thấy thèm giai gì hết, con móc chìa khóa lớn gần bằng mẹ rồi

Linhmu_93

Active Member
Sao c k up hình lên trang photobucket hoặc upanh để ảnh to? ảnh nhỏ, mèo thì đen tuyền, thành ra nhìn k biết đâu là mẹ đâu là con :))

phenmaleat

Active Member
hihi. Tớ không thạo khoản này lắm, ai bảo bọn nó đen làm gì=)) Com mẹ vừa đi theo giai về không biết con lứa này sẽ ra sao?

phenmaleat

Active Member
2 mẹ con con đen nhà em, con mẹ đang mang bầu to quá chắc ít bữa nữa lâm bồn rồi

mnho

Member
Mnho thích mèo đen. Nhà mnho đã có hai mèo đen. Đen lung linh, đen óng ả, đen lấp lánh luôn. Nhưng mà, nhìn bọn đen nhà bạn, lại thích.

phenmaleat

Active Member
Tớ rất thích mèo đen và mèo trắng, mèo vàng cũng thích. Tớ thích mèo chỉ 1 màu thôi không thích 2 màu nhưng tam thể cũng muốn bạn ạ. Tham quá

phenmaleat

Active Member
cả nhà ơi em kít đen nhà em đang sinh em bé. 1 em mèo tam thể rùi, không biết mấy em nữa đây

chúc mẹ tròn con vuông hem khi nào có bé đen cho mình đặt gạch nhé 0917798961
:-*:-*:-*:-*

phenmaleat

Active Member
huhu. mẹ đen nhưng lại ra 3 em tam thể và 1 em đen trắng bạn ạ, không óc em đen nào hết

phenmaleat

Active Member
mấy mẹ con nhà nó nè

Mọi người lại gần hỏi thăm sau cơn vượt cạn của kít