• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

<3 Bé Cọp Con mặt mâm của mẹ Bei Bei <3

Linhmu_93

Active Member
cả hội hè nhau ăn hiếp mình ......!thấy tui hiền ăn hiếp nha......buồn quá tủi thân ....ẩn náo giang hồ với đàn baby 5 đứa của jenny ...màu sắc lẫn lộn đa biến hoá.......:-/:-/:-/=;=;
A Thuận nè, lần nào cũng lập topic xong, đc vài hôm mọi người hỏi chuyện tình yêu là mất tăm mất tích. Nhà mình k lo toàn sang nhà khác hóng mát ;;) để tránh trường hợp bị hỏi thăm e gợi ý cho 2 phương án:
Phương án 1: chứng tỏ bản lĩnh của mình, người to, tuổi lớn, gan bự. Dù ai nói ngả nói nghiêng, ta vẫn chỉ yêu...Phật mà thôi! Khỏi lấy vợ!
Phương án 2: anh lấy quách 1 cô về, đến lúc ai hỏi mang ra mà khoe! Thế có phải đỡ mắc công trốn k ;))
P/s: hóng hình bọn nhóc nhà a lắm nhé, con Fiona và Jenny nữa. Ém hàng kĩ quá à nha! Mọi người đều thích trẻ con mà anh này cứ giữ làm của riêng! Mèo nhà em xấu thế mà e còn dám khoe cơ mà :)

thuan81

Active Member
Cô chủ đi học

Lúc Mama zon zon được chấm bài thì lòng dạ nhớ con thơ
Con tôi khát sữa bú chân
Mama nhớ con trẻ lòng như tơ vò
mama zon ơi:(:)((
con khát sữa.........

Mẹ biết con khát sữa mà >:D<:">

thuan81

Active Member
chân dung ở đợ

Ở đợ đây....nhìn hơi còi cọc giống cậu chủ
Ở tên A củ =))=))

D_P_HOA

Active Member
Thuận à, tưởng mất tích giang hồ rùi chứ nhỉ =;. Nhân lúc chủ nhà bận đi vắng vào đây đánh du kích à =))=))=)). Chị bấm tít tit điện thoại cô Doanh rôì đâý nhé . Chuẩn bị có sicandan rôì nhé >:)>:)>:)

whitexsnow

Active Member
hehe, heo con dạo này láo lắm, chắc no bít nó đc cưg, thằng nhóc trắng vàng không phải Hip em oi. Thằng Hip thì vẫn không chuộc về đc em à, bọn nó đòi giá cao quá. :(
ôi, không chuộc về được à, bọn nào thế hở chị :(

doanh_doanh

Member
Lúc Mama zon zon được chấm bài thì lòng dạ nhớ con thơ
Con tôi khát sữa bú chân
Mama nhớ con trẻ lòng như tơ vò
mama zon ơi:(:)((
con khát sữa.........
Trời đất ơi, từ hồi tham gia vietpet đến giờ em chưa trưng cái mặt lên khi nào, ai mượn anh trưng vậy, gỡ xuống mauuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu, nhanh, lựa tấm hình thím 2 mà up hả, định dìm hàng em hả, dìm ko chìm đâu , hohoho

doanh_doanh

Member
A tử hối thúc dữ wa', còn đòi up ảnh dùm nữa , thôi thì tớ up đây

Cọp con nằm kềnh ra sau khi giỡn với cái đuôi của mẹ Bei

Mẹ Bei lấy lại vóc dáng nhan sắc mặn mà sau khi sinh, haha

doanh_doanh

Member
heo con tuy là con gái nhưng rất manly, hehe, quậy số 1 và lúc nào cũng nhảy chồm chồm, sung lắm. Hiếm hoi mới chụp đc vài ảnh đàng hoàng.

D_P_HOA

Active Member
Trời đất ơi, từ hồi tham gia vietpet đến giờ em chưa trưng cái mặt lên khi nào, ai mượn anh trưng vậy, gỡ xuống mauuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu, nhanh, lựa tấm hình thím 2 mà up hả, định dìm hàng em hả, dìm ko chìm đâu , hohoho

Chết cươì =)). Không biết dạo này chàng Thuận già bị là sao mà hay đâm bị thóc chọc bị gạo thế không biết :)). bao nhiêu ảnh hot của em không trưng lên :)) mà trưng cái ảnh thím 2 lên :)) . Nhưng dễ thương Doanh à :))

doanh_doanh

Member
Cuối cùng là ảnh của thằng ở đợ, phải up đại vài cái, ko thì chủ nó lại tủi thân, haha

D_P_HOA

Active Member
hi, BeiBei gái hai lưá mà vẫn xinh quá em nhỉ :). Mà cái thằng ở đợ đó mâý tháng rôì hả Doanh?

May quá mấy lần ông í kêu gửi hình mình toàn gửi hình đẹp :))
D này, bt Bei có le lưỡi ko, hay thỉnh thoảng chúng nó làm duyên thì le lưỡi ra 1 tí rồi lại bt nhỉ???

thuan81

Active Member
theo lời yêu cầu của Chị Hoa em đưa ảnh duyên dáng của zon zon

xinh chưa nào :x:x:x;);)

thuan81

Active Member
Mỹ Nhân tuổi 40
Mama Dương Mỹ Hoa
người bên trái

còn có ảnh lúc xì teen nữa cả nhà muốn xem không nào :x:x>:D<>:D<

Gemma

Active Member