• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

<3 Bé Cọp Con mặt mâm của mẹ Bei Bei <3

Ui, nhìn cái mặt phúng phính của Cọp con kìa:x. Yêu quá:x. Thế Cọp con có chủ mới chưa chị???

Linhmu_93

Active Member
:x yêu quá! càng lớn càng đẹp trai thế này! giống ông nội Heo cái mắt quá :)) khì khì.... thằng ở đợ đó là con nhà ai vậy chị? Có liên quan gì đến a Thuận già k?

vo hoang

Member
cọp con càng lớn càng đẹp , muốn cướp về quá đê :D , có 2 tấm ãnh mới của cọp con post cho mọi người xem cu cậu mập tròn úc ích ghê chưa nè :X:X:X:X:X:X:X:X

doanh_doanh

Member
:x yêu quá! càng lớn càng đẹp trai thế này! giống ông nội Heo cái mắt quá :)) khì khì.... thằng ở đợ đó là con nhà ai vậy chị? Có liên quan gì đến a Thuận già k?
Thằng nhóc đó là con zai của Too design đó e, hehe.

doanh_doanh

Member
Ui, nhìn cái mặt phúng phính của Cọp con kìa:x. Yêu quá:x. Thế Cọp con có chủ mới chưa chị???
hehe, có rồi em, chủ mới của cọp con vẫn thường qua thăm bé, ghiền lắm rồi nhưng để đủ ngảy đủ tháng mới đón về. ^^

doanh_doanh

Member
Hôm nay kiu dc mr thuận già gửi cho hình Heo già để làm nên tấm ảnh bố con này :x:x:x
iu wa

Linhmu_93

Active Member
Hôm nay kiu dc mr thuận già gửi cho hình Heo già để làm nên tấm ảnh bố con này :x:x:x
iu wa

=)) ối chị Doanh ơi! may mà cái mũi nó k trắng, k sau này lớn lên đặt2 cha con cạnh nhau không phân biệt được luôn chị ạ! Đúng là cục vàng ( đen ) nhà chị Doanh có khác! giống cha thế này bảo sao không được cưng!
à mà nếu mèo của a Tử thì có phải thằng Híp bị bắt cóc đó k? e tưởng nó màu trắng chứ?

doanh_doanh

Member
=)) ối chị Doanh ơi! may mà cái mũi nó k trắng, k sau này lớn lên đặt2 cha con cạnh nhau không phân biệt được luôn chị ạ! Đúng là cục vàng ( đen ) nhà chị Doanh có khác! giống cha thế này bảo sao không được cưng!
à mà nếu mèo của a Tử thì có phải thằng Híp bị bắt cóc đó k? e tưởng nó màu trắng chứ?
hehe, heo con dạo này láo lắm, chắc no bít nó đc cưg, thằng nhóc trắng vàng không phải Hip em oi. Thằng Hip thì vẫn không chuộc về đc em à, bọn nó đòi giá cao quá. :(

D_P_HOA

Active Member
iu wa

Đúng là cha con giống nhau quá đi mất:x. Mà Heo con chả có nét con gái tẹo nào nhỉ :)), trông đã thấy quậy rồi:))

Hồi bọn nhỏ nhà chị gần 2 tháng, bé nặng nhất cũng hơn 1 kg em ạ. Thằng Cọp mơi 1.5 tháng mà đã 0.8kg thì khủng thật đó :).

Hôm qua lên FB gặp Thuận già . Dạo này Anh THuận già của em thích gậy xôn xao dư luận ghê cơ nhỉ :D. Dám gọi em Doanh là thím 2 , rồi sang nhà MA chê bọ nhỏ sứt môi hở hàng ếch mới kinh em ạ:))

Susu109

Member
Trùi ui xinh thế k biết.... Giá mà đc cắn thằng cu này 1 cái :">:">:">

Dạo này hắn ta gan to quá, cậy ở xa mà chê bôi chúng mình, mình chịu khó up hình bọn sứt môi lồi rốn cho ông í thèm cho bõ ghét :))

Linhmu_93

Active Member
Dạo này hắn ta gan to quá, cậy ở xa mà chê bôi chúng mình, mình chịu khó up hình bọn sứt môi lồi rốn cho ông í thèm cho bõ ghét :))
chị ơi! đây gọi là hội chứng GATO của những người muốn mà không có được chị ạ! hihihi..... bọn này sứt môi, hở hàm ếch nhưng không lồi rốn đâu nhé! ối người muốn có cái sứt môi ấy mà không có đấy! như....em chẳng hạn =)) cơ mà em không chê đâu chị ạ, em phải nịnh, phải khen để sau này có kiếm đc đứa sứt môi nào người ta k chê con em chị ạ!

thuan81

Active Member
cả hội hè nhau ăn hiếp mình ......!thấy tui hiền ăn hiếp nha......buồn quá tủi thân ....ẩn náo giang hồ với đàn baby 5 đứa của jenny ...màu sắc lẫn lộn đa biến hoá.......:-/:-/:-/=;=;

Gemma

Active Member
Ê, bố Thuận Già có baby mới mà chưa thèm show hàng nhá, ém dữ vậy ông Cố Thuận ơi ời? <:p:D

TooDesign

Member
hàng họ có sẵn mà không up nha, để tối rãnh up phụ chủ thớt, còn đứa ở đợ bị hất hủi nên chả có tấm nào hết, vì con không xấu vì quá xấu....

vo hoang

Member
cả hội hè nhau ăn hiếp mình ......!thấy tui hiền ăn hiếp nha......buồn quá tủi thân ....ẩn náo giang hồ với đàn baby 5 đứa của jenny ...màu sắc lẫn lộn đa biến hoá.......:-/:-/:-/=;=;
kaka coi lại cách ăn ỡ nhà , mặc ấy mà hiền :)) , hiền chết liền luôn đó =))=))=))=))=)) , dạo này chơi trò mất tích hả a , ko nghe tăm hơi đâu luôn ^_^