• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

<3 Bé Cọp Con mặt mâm của mẹ Bei Bei <3

Linhmu_93

Active Member
Hi, cám ơn em, mấy hôm nay thì cậu ta vẫn bình thường rồi. hihi.
Chắc hơn tháng nữa chị sẽ cho xổ giun. Trộm vía, hôm nay cọp con tròn béo quay, hay bị lật ngửa cái tội đi không vững và béo. hihi
Hihihi, e cứ tưởng tượng cảnh bụng nó lủng lẵng mỡ, mỡ chạm đất. Xong đang đi ngã lăn quay như lật đật mà buồn cười quá! Một mẹ một con có khác! Béo quay luôn( trộm vía) mong mấy đứa nhà em ( sắp chào đời ) cũng bụ bẫm và khỏe mạnh như anh Cọp :)

thuan81

Active Member
coi con gái em nè xinh không,bụng bầu lùm lùm nè.....Mẹ Mai Anh ơi......con gái có đôi mắt giống mẹ lắm đấy to tròn hung dữ..........:)):)):x:x

thuan81

Active Member
Vậy là 2 ce mình bị mẹ con nhà nó lừa, ngồi cả đêm mong ngóng cuối cùng là đẻ xong rùi, hix hix Cũng tại e nghĩ là vẫn còn 1-2 đứa nữa cơ. May mà có c nói chuyện với e ko thì e chẳng biết làm gì cho hết đêm :x
Cọp với Heo con làm bao trái tim yêu mèo ngày đêm mơ ước, mẹ Doanh sướng nhé hhehee, trước tui ghen tị lắm nhưng giờ đỡ rồi haha
@linhmu: natra la tên ng ta đặt từ trc e ah, c thấy hay nên cũng gọi nó như thế :D
coi con gái em nè xinh không,bụng bầu lùm lùm nè.....Mẹ Mai Anh ơi......con gái có đôi mắt giống mẹ lắm đấy to tròn hung dữ..........:)):)):x:x

Linhmu_93

Active Member
Bố Thuận ơi! Bố Thuận khoe con gái mà k up ảnh, chả nhẽ lại là chữ kí sao ạ??? Con của Fiona có giống bố mẹ k a? Jenny sắp sinh chưa ạ?

Linhmu_93

Active Member
Mấy hnay cứ hóng ảnh Cọp con mà k thấy mẹ Doanh :( nhớ cái mặt "sứt môi hở hàm ếch" quá đi! Huhuhu

doanh_doanh

Member
Mấy hnay cứ hóng ảnh Cọp con mà k thấy mẹ Doanh :( nhớ cái mặt "sứt môi hở hàm ếch" quá đi! Huhuhu
Mấy hôm nay bận quá em ạ, ko thở ra hơi ấy, hẹn cô chú anh chị sang tuần sau nhe. hihihi. Cò nhiều đạo cụ để chụp ảnh cho cọp con lắm nhưng chưa rảnh để chụp e à.

D_P_HOA

Active Member
Vậy là 2 ce mình bị mẹ con nhà nó lừa, ngồi cả đêm mong ngóng cuối cùng là đẻ xong rùi, hix hix Cũng tại e nghĩ là vẫn còn 1-2 đứa nữa cơ. May mà có c nói chuyện với e ko thì e chẳng biết làm gì cho hết đêm :x
Cọp với Heo con làm bao trái tim yêu mèo ngày đêm mơ ước, mẹ Doanh sướng nhé hhehee, trước tui ghen tị lắm nhưng giờ đỡ rồi haha
@linhmu: natra la tên ng ta đặt từ trc e ah, c thấy hay nên cũng gọi nó như thế :D
Em ơi, chị nhìn thấy mặt bé rồi nhé, trộm vía xinh lắm :x. Mẹ nó đã chịu ăn nhiều chưa?

thuan81

Active Member
Bố Thuận ơi! Bố Thuận khoe con gái mà k up ảnh, chả nhẽ lại là chữ kí sao ạ??? Con của Fiona có giống bố mẹ k a? Jenny sắp sinh chưa ạ?
haha hóng chữ kí đó em ơi..............khoe hàng như thế là khoe cả làng vietpet đấy :)):))

Trộm vía mẹ nÓ sau mấy hôm ốm liểng xiểng đã chịu ăn rồi c ah, may mà gặp bs tử tế, thăm khám cẩn thận ko thì chết toi. Trước cứ hơi tí là tha con ra ngoài, làm r canh cả ngày để mang mèo con về lại, cuối cùng phát hiện ra là nó muốn chuyển ổ vào nhà gỗ.giờ dọn ổ cho 3 mẹ con vào thế là ấm êm luôn.
Ba Thuận chăm Jen cẩn thận nhé, con gái cưng nhà e đấy, chờ mãi mới có thêm 1 cô nữa để mặc váy :))))

thuan81

Active Member
Trộm vía mẹ nÓ sau mấy hôm ốm liểng xiểng đã chịu ăn rồi c ah, may mà gặp bs tử tế, thăm khám cẩn thận ko thì chết toi. Trước cứ hơi tí là tha con ra ngoài, làm r canh cả ngày để mang mèo con về lại, cuối cùng phát hiện ra là nó muốn chuyển ổ vào nhà gỗ.giờ dọn ổ cho 3 mẹ con vào thế là ấm êm luôn.
Ba Thuận chăm Jen cẩn thận nhé, con gái cưng nhà e đấy, chờ mãi mới có thêm 1 cô nữa để mặc váy :))))
sáng sớm lại có tin hót hót vô cùng!

Thèng này sẽ về Bến Tre ở =))=))=))

Linhmu_93

Active Member
sáng sớm lại có tin hót hót vô cùng!

Thèng này sẽ về Bến Tre ở =))=))=))
ở luôn hay ở rể anh ơi???? quả này, có khi hè e phải bế 2 con gái vào Bến Tre 1 chuyến, xin làm con dâu nhà anh, rồi tha hồ mà bế cháu mặt tịt :))

TooDesign

Member
haizzz má Doanh sao không update hình của cọp con...bị áp lực quá...:((...gặp con mà không bưng nựng được...huhuhuhu

HaHang

cute wa' chừng, 2 pé dễ thương wa ah.. Doanh Doanh thix ghe nha.. nhìn 2 pe phat ghìn ah.. chuc 2 pe khoe manh, de xuong

doanh_doanh

Member
huhu, bận quá bận quá, up thêm 2 tấm nữa vậy, hẹn mọi người cuối tuần sẽ up đầy đủ hết ảnh đàn mèo trong sân nhe.

Có nhìu topic hot quá mà ko co tg vào cm nữa :( cọp con nay 1,5 tháng rồi, to ghê chưa nè, hehe

ghi chú: cái thằng 2 màu đó là ở đợ nhé :D