• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

2 thành viên nhà mình teddy 11 tháng và bee 13 tháng

THIENHAN

CHÀO TẤT CẢ ACE VIETPET HÔM NAY MÌNH XIN GIỚI THIỆU 2 BÉ CƯNG NHÀ MÌNH MONG VÌ KINH NGHIỆM NUÔI CHƯA NHIỀU MONG CÁC BÁC GIÚP CHÓ Ý KIẾN ĐỂ NUÔI 3 BÉ TỐT HƠN
ĐÂU TIÊN BEE CÁI 13 THÁNG

VÀ CUỐI CÙNG TEDDY 11 THÁNG

CÁM ƠN CÁC BẠN ĐÃ XEM BÀI

truongan898

Member
Còn bé út đâu Thiện ơi, đã mang về nhà chưa? up nốt lên đây cho mọi người ngắm đi

chopper00

Member
đẹp lắm chúc mừng đã có 1 người bạn tốt nhé tôi cũng đang đi tìm 1 em tâm 3 hoặc 4 tháng tuổi mà vẫn chưa có nếu có mối nào thì GT nhé thanks KEYS!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! :))

ngocsamnb

Member
đẹp lắm chúc mừng đã có 1 người bạn tốt nhé tôi cũng đang đi tìm 1 em tâm 3 hoặc 4 tháng tuổi mà vẫn chưa có nếu có mối nào thì GT nhé thanks KEYS!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! :))
chú em Lực ơi , chú tìm thì gọi điện cho anh . rồi ae mình nói chuyện . chủ pic ở bên mĩ cơ , bên đấy có nhiều mối lắm chú có đạn thì xả đi .