• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

2 thành viên Minpin mới ra mắt nhé!

heee. đẹp quá chị ah`. bh con nhà e đến nc. là phải tìm 1 đời chồng cho e nó . co món 1 cái. heeeeeeeeeee

bebe6383

Member
Tin nóng về thành viên mới của nhà Bebe !

13/4 là sinh nhật của bố Vic chẳng ăn được bánh ga tô và cũng nhịn ăn mấy bữa rồi .Cả nhà thấp thỏm mấy hôm trực chiến mãi mà đến ngày thứ 63 vẫn chưa thấy gì cả . Tối cả nhà đi ngủ nhưng vẫn để cửa phòng trên lầu đề phòng Vic sinh còn biết chứ vì lần trước khi sinh Vic la lối to ghê cơ . Khoảng 12h đêm Beck đang ngủ nghe thấy tiếng Vic liền nhảy khỏi giường ngủ của bố mẹ và chạy xuống dưới lầu . Beck chẳng biết làm gì ngoài việc "đánh dấu lãnh thổ" lung tung quanh chỗ Vic sinh rồi lại chạy lên lầu gọi bố mẹ dậy . Cả nhà vội vàng kéo nhau chạy xuống dưới thì Vic đã sinh rồi và chỉ duy nhất có 1 Ku - tên Ku là MESSI cả nhà nhé . Mừng quá đi mất khi thấy Vic mẹ tròn con vuông và rất khéo léo liếm láp cho con .Việc của mẹ lúc này chỉ là cắt rốn cho Messi thôi hihi hạnh phúc quá đi mất mọi người vui chung với nhà Bebe nha . Ku Messi rất khỏe mạnh và háu ăn đặc biệt là rất giống Beckham .Vic sinh xong chén hết một bát sữa tươi với 2 quả vịt lộn hic và giờ ngủ ngon lành rồi chắc mệt quá mà .Cả nhà ai cũng được gặp thành viên mới rồi chỉ trừ có một đứa ngủ say vẫn chẳng hề hay biết sự có mặt của em trai nó .Và chắc chắn một điều Suri sẽ rất là ghen tị cho mà xem hihi .Hình ảnh nhà Bebe chưa up lên được mọi người thông cảm giùm nha . Nhà Bebe hứa sẽ đưa hình em nó trình diện sớm nhất để cả nhà mừng cho cháu nó nhé . Cảm ơn mọi người đã quan tâm !

hí hí hí vui quá . Messi tên 1 cầu thủ bóng đá hay sao ý ạ. Chúc mừng chúc mừng đại gia đình nhà mình. Hay ăn chóng lớn để trưởng thành còn "ghi bàn" Messi nhé!

Hung.tinhyeu

Active Member
13/4 là sinh nhật của bố Vic chẳng ăn được bánh ga tô và cũng nhịn ăn mấy bữa rồi .Cả nhà thấp thỏm mấy hôm trực chiến mãi mà đến ngày thứ 63 vẫn chưa thấy gì cả . Tối cả nhà đi ngủ nhưng vẫn để cửa phòng trên lầu đề phòng Vic sinh còn biết chứ vì lần trước khi sinh Vic la lối to ghê cơ . Khoảng 12h đêm Beck đang ngủ nghe thấy tiếng Vic liền nhảy khỏi giường ngủ của bố mẹ và chạy xuống dưới lầu . Beck chẳng biết làm gì ngoài việc "đánh dấu lãnh thổ" lung tung quanh chỗ Vic sinh rồi lại chạy lên lầu gọi bố mẹ dậy . Cả nhà vội vàng kéo nhau chạy xuống dưới thì Vic đã sinh rồi và chỉ duy nhất có 1 Ku - tên Ku là MESSI cả nhà nhé . Mừng quá đi mất khi thấy Vic mẹ tròn con vuông và rất khéo léo liếm láp cho con .Việc của mẹ lúc này chỉ là cắt rốn cho Messi thôi hihi hạnh phúc quá đi mất mọi người vui chung với nhà Bebe nha . Ku Messi rất khỏe mạnh và háu ăn đặc biệt là rất giống Beckham .Vic sinh xong chén hết một bát sữa tươi với 2 quả vịt lộn hic và giờ ngủ ngon lành rồi chắc mệt quá mà .Cả nhà ai cũng được gặp thành viên mới rồi chỉ trừ có một đứa ngủ say vẫn chẳng hề hay biết sự có mặt của em trai nó .Và chắc chắn một điều Suri sẽ rất là ghen tị cho mà xem hihi .Hình ảnh nhà Bebe chưa up lên được mọi người thông cảm giùm nha . Nhà Bebe hứa sẽ đưa hình em nó trình diện sớm nhất để cả nhà mừng cho cháu nó nhé . Cảm ơn mọi người đã quan tâm !
Chúc mừng cô nhé, vậy là vui rồi, vậy đại gia đình là lại thêm một thành viên nhí nữa. Thân

lamhuy86

Member
Nói vậy thôi chứ Beck rất biết nghe lời nên việc tạo dáng chụp hình không hề khó khăn và việc quản lý khá dễ dàng chứ hư mà chạy lung tung thì chỉ có mà cho ở nhà trông Suri thôi .Mọi người thấy Beck có dễ thương không nào ...

chào bạn! beck nhà bạn rất đáng yêu và điệu đà nữa, có khi bạn phải sắp phải sắm cho nó cả cái tủ để đựng quần áo nhỉ, nhìn cái ảnh này mình quả thật ko nhịn đc cười...ngộ nghĩnh quá chừng luôn!

bebe6383

Member
vậy là 1 sinh linh nhỏ bé nữa lại ra đời, chắc hẳn nó phải rất may mắn mới đc sinh ra tại nhà cua bebe,bởi với tình yêu thương của mọi người, ở nơi đó chắc chắn nó sẽ đc hp nhỉ? thân chao!

Bạn quá khen rồi hihi nếu có dịp mình sẽ đưa Beck đi giao lưu với Peter nhà bạn nhé . Mà không biết chừng đưa cả Messi đi luôn hihi . Mình cũng hy vọng Messi sẽ lớn lên mạnh khỏe và vui vẻ trong đại gia đình nhà Beck bạn ạ . Thân !

bebe6383

Member
nhìn em beck hầm hố quá!bebe sắm thêm balo cho beck nha!chó con nhìn giống beck,chuc gd bebe vui ve nhe!!!!!!!!!!hi
Hihi bạn biết chỗ nào bán balo không mình mua cho Beck liền à . Mà bạn đã kiếm được em cái nào ưng ý chưa ? Hôm nọ mình đi Hà Nội có nhìn thấy 1 em MinPin cái khá là giống em của bạn . Mình ở xa quá nhỉ nếu không ở gần sẽ có nhiều cơ hội được giao lưu rồi . Chúc bạn vui . Thân !

chúc mừng bebe có thêm 1 thành viên mới trong đại gia đình
Cảm ơn bạn nhé ! 1/5 này đi off mình sẽ giao lưu nha ! Thân !

lamhuy86

Member
Bạn quá khen rồi hihi nếu có dịp mình sẽ đưa Beck đi giao lưu với Peter nhà bạn nhé . Mà không biết chừng đưa cả Messi đi luôn hihi . Mình cũng hy vọng Messi sẽ lớn lên mạnh khỏe và vui vẻ trong đại gia đình nhà Beck bạn ạ . Thân !
chà! vậy là sắp có cuộc hội ngộ giữa chú chó suýt to nhất hn và chú chó suýt be nhất hp ak, vui đây hj hj, nhưng mà tiếc là chúng chẳng thể chơi đùa cùng nhau đc nhỉ, chỉ 1 cái lỡ chân thôy thì... :mad:
cô chủ của beck xinh đấy!

bebe6383

Member
Beckham với Đồ Sơn !

Sáng hôm nay chủ nhật Beckham theo chân bố mẹ xuống biển như dự định . Vì đầu năm Beck leo núi khá là nhiều rồi hơn nữa thời tiết đã nóng hơn khu du lịch Đồ Sơn cũng đang chuẩn bị cho mùa du lịch mới . Nắm cách nhà của Beck 20km vừa chạy chậm bằng xe máy ta có thể ngắm nhìn cảnh đẹp trong nắng vàng và gió nhẹ mát rượi . Beck có vẻ khoái trá lắm vì lần đầu tiên được ra biển mà . Sau một tuần làm việc căng thẳng thì cuối tuần ra biển quả là một sự lựa chọn đúng đắn đấy cả nhà ạ .Và đây xin gửi tới mọi người một vài hình ảnh của Beck tại đền Bà Đế - Đồ Sơn nhé !

bebe6383

Member
Nào chúng ta cùng chơi đuổi bắt hihi...

Xem Beck cười vui chưa kìa mọi người thấy Beck có hạnh phúc không nào !

Lại còn lêu lêu ai nữa kìa :) đáng yêu ghê hihi

bebe6383

Member

Hà hà ta là Sói đây !

Chúc mọi người có một ngày cuối tuần vui vẻ và cả nhà nhớ chờ đón xem những hình ảnh Beck đi off tháng 4 này nhé ! Xin chân thành cảm ơn !

HieuHp

Member
Vừa ở chỗ off về, cũng thấy mấy con Fox nhưng chẳng biết bạn nào có nick bebe :(

bebe6383

Member
Vừa ở chỗ off về, cũng thấy mấy con Fox nhưng chẳng biết bạn nào có nick bebe :(
Để mình up hình hôm nay đi off chắc bạn sẽ nhận ra thôi mà . Lần off sau chúng ta sẽ cùng giao lưu nhé !

cocker.fan

Active Member
Cô Giang ơi lần sau đi dã ngoại thế này cô cho cả mấy em ở nhà đi cũng beck cho đỡ tủi thân :D

bebe6383

Member
Cô Giang ơi lần sau đi dã ngoại thế này cô cho cả mấy em ở nhà đi cũng beck cho đỡ tủi thân :D
Tùng ơi giá mà nhờ Tùng đi cùng trông giùm thì chắc cô cho đi hết ấy chứ hihi . Để lần sau có đi đâu kêu Tùng là cấm từ chối đấy chứ ai mà chẳng muốn đi hết cả đội hình . Hi hi như hôm nay đi off đấy cho có 3 bố con nó đi thôi mà đã tá hỏa lên rồi mệt quá hic hic...

cocker.fan

Active Member
Tùng ơi giá mà nhờ Tùng đi cùng trông giùm thì chắc cô cho đi hết ấy chứ hihi . Để lần sau có đi đâu kêu Tùng là cấm từ chối đấy chứ ai mà chẳng muốn đi hết cả đội hình . Hi hi như hôm nay đi off đấy cho có 3 bố con nó đi thôi mà đã tá hỏa lên rồi mệt quá hic hic...
ok cô ơi,khi nào được nghỉ hè thì thoải mái thời gian lắm..Khi ấy tha hồ thời gian dành cho mấy con cún :D

bebe6383

Member
Buổi off tháng 4 !

Chiều hôm nay nhà Bebe đưa 3 bố con Beck đi off và cảm nhận đầu tiên thấy rất vui vì mọi người dường như đang dành rất nhiều tình cảm cho Vietpet Hải Phòng . Bằng chứng là mỗi lần off sau lại thấy số lượng người tham gia đông hơn hẳn . Một vài hình ảnh mà nhà Bebe ghi được xin gửi tới cả nhà để cả nhà cùng chung vui và chúc Vp toàn quốc cũng phát triển mạnh mẽ ,ngày càng giành được nhiều tình cảm của mọi người không kể tuổi tác mà chỉ vì một tấm lòng yêu các loài vật xung quanh ta ! Nhà Bebe sẽ up những hình còn lại trong mục phóng sự tường thuật cả nhà nhé !