• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

2 tác phẩm đáng iu của anh phi công trẻ Natra :x

D_P_HOA

Active Member
c ơi, lên nhà e coi như là tập thể dục, leo cầu thang í mà, chỉ sợ c đến 1 lần rồi nghiện mất thôi :))
A Thuận ơi, a ở xa mà thấu hiểu lòng chị Hoa thế, hay a là người đó =))
=)) người nào đấy a Thuận "già" ơi? A cứ nói lấp lửng làm mng tò mò ;;)
Thì nói gần nói xa, chẳng qua chỉ có Em Thuận già thâú hiêủ lòng chị =)). Ngươì ta nóí "ĐỒNG THANH TƯƠNG ỨNG, ĐỒNG KHÍ TƯƠNG CẦU" Thuận già nhỉ :D

Chị Mai Anh ơi! Nhà e cũng ở tầng 6, mỗi lần có khách đến chơi la em ngại nhất khoản xuống mở cửa =)) hí hí..... E thích qua nhà chị chơi trc là ngắm mèo, sau là ngắm chủ xinh đẹp ấy chứ ;;) ;;) có khi nịnh nhiều lại xin được con mèo... Hê hê.....
C ở tầng 3 thôi mà, nhưng có người ngoa ngoắt, nói thế để dìm c mà :)) c hàng ngày lên xuống cầu thang mấy lần cho eo ót :)))) tiện thể cho mấy đứa tập nhảy dù luôn hehe

D_P_HOA

Active Member
C ở tầng 3 thôi mà, nhưng có người ngoa ngoắt, nói thế để dìm c mà :)) c hàng ngày lên xuống cầu thang mấy lần cho eo ót :)))) tiện thể cho mấy đứa tập nhảy dù luôn hehe

Em ơi hôm nay có gió mùa em ạ :)). Cái anh chàng dám dìm hàng cái cầu thang nhà em hôm nay nó lại tái xuất :)) đang khoe ầm lên là có gia đình mới rồi kìa:)

Khiếp lắm c ah, lưỡi ko xuơng muôn đường lắt léo, khoe e lấy vợ mấy lần r, nên e chả tin nữa :))

Hnao e rảnh thì gọi c nhé, mấy đứa nhỏ giờ đang tập đi, nhấp nha nhấp nhổm đáng iu ghe lắm hihi

D_P_HOA

Active Member
hi hi, hôm nay em ở nhà à :)). Có thơì gian rảnh để tắm cho bon nó đâý. Cái bọn nhà chị vưà bẩn vưà hôi vì lâu rôì không tắm :">, nên chả dám ảnh ọt gì :">.
Mà Thuận già từ hôm Jenny đẻ mất tích luôn em ạ, chưa thâý khoe gì.

Ôi Jen đẻ rùi hả c, để e gọi tra khảo ông này xem tn rồi. Hnay ấm e lôi ra tắm cho thơm tho, đc cái bé tí nên nhanh c ah, tắm từ nhỏ thì lớn lên tắm chúng nó ko sợ nước, e hay dí máy sấy vào bọn nó cho quen luôn :))

D_P_HOA

Active Member
hì, thì cách đây 3 hay 4 hôm gì đó kêu vâỵ mà em. Từ hôm đó đến nay mất tích luôn. Bon nhỏ nhà em bây giờ nhìn đáng yêu lắm :)). chup ảnh up lên đi. CHị ngó con Cọp nhà Doanh, nhìn bây giờ nó to bự em ạ:))

doanh_doanh

Member
Ôi Jen đẻ rùi hả c, để e gọi tra khảo ông này xem tn rồi. Hnay ấm e lôi ra tắm cho thơm tho, đc cái bé tí nên nhanh c ah, tắm từ nhỏ thì lớn lên tắm chúng nó ko sợ nước, e hay dí máy sấy vào bọn nó cho quen luôn :))
hôm nay mời vào đc nhà này cm cho bọn nhỏ nè, bọn nhỏ đáng yêu quá, thích cái tam giác của thằng cu và cái mặt phụng phịu của con bé quá điiii.:x:x:x ăn nhìu chóng lớn nhé các conn...

Jen đẻ hồi nào đâu, a thuận già wang bom đấy mọi ng ạ.

Ông í chờ dài cổ nên cố tình gây xôn xao dư luận í mà, già mà thích gây sự chú ý
Lâu lắm ko thấy DD, dg ngóng chờ xem thằng Cọp lớn lên thế nào rồi đây, cứ chê nó điiiii

doanh_doanh

Member
Ông í chờ dài cổ nên cố tình gây xôn xao dư luận í mà, già mà thích gây sự chú ý
Lâu lắm ko thấy DD, dg ngóng chờ xem thằng Cọp lớn lên thế nào rồi đây, cứ chê nó điiiii
D mới đi mần nè, nên cũng bận wa', hix, tg xả hơi ở nhà đã hết :(
Thằng cọp dc cái mũm mĩm đáng yêu giống nobita. Hnay chắc dc 8 lạng rồi. hehe.

D_P_HOA

Active Member
Hóa ra là Thuận già quăng bom:-??, Hì tên đó vẫn thù chị vì cái topic kén vợ không thành đó mà :)

Tính xem luc gửi Bei về Bến Tre, có khi nào bị Heo già hiếp ko :))
Trộm vía cái mặt nó tròn xoe thích ghê, tớ thấy đẻ ít thì con mẹ đỡ mệt mà con cũng bụ bẫm hơn nhỉ
C Hoa oi, c chơi ác thế, topic thì hot, làm bao người biết ông Thuận ế vêu. Sau topic hit thì tình hình vẫn chả khác gì, xấu hổ chết đi đc nên ông í thù c là đúng r còn gì :))

Linhmu_93

Active Member
2 anh e sứt môi hở hàm ếch sau lần đầu tiên đi tắm, thơm tho sạch sẽ :x
Chị Mai Anh ơi! E này hình như tắm xong sướng quá nên cười nè :) yêu quá! À, chị cho e hỏi, Paula nhà c đã đc tắm chưa c? Meo nhà e sinh đc 16ng rồi, đã tắm cho meo mẹ đc chưa c?