• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

2 rott nhà mình ACE nhận xét giùm em

c4na

Đây là 2 bé rott nhà mình 1 cái 1 đực,bé cái được 13 tháng đúng,bé đực 19 tháng,ACE nhận xét giùm để mình chăm tốt hơn.
Đây là bé đực nhà mình do em nó mới về nhà mình hơn 10 ngày nay nên em nó còn ốm,chỉ được 30kg :(

Còn đây là bé cái cân 42kg

2 đứa cùng tranh trái bóng :))

và khuyến mãi thêm bé gái của mình được gần 2 tháng tuổi hihi

hoanglaota

Rất đẹp

Mình cũng đang nuôi một em đực rựa được khoảng 9 tháng, nhưng mà không đẹp bằng 2 chú chó này vì nó to quá, hiện nay nó đang nặng khoảng gần 50kg (ăn khỏe và ăn tạp kinh khủng).

c4na

9 tháng mà 50kg bạn chăm tốt wá rồi,bạn post hình em nó lên cho anh em chiêm ngưỡng đi

c4na

Thx bạn,2 bé vừa "yêu nhau" dc hơn 1 tuần rồi hy vọng sẽ có tin vui

c4na

Mình cũng đang nuôi một em đực rựa được khoảng 9 tháng, nhưng mà không đẹp bằng 2 chú chó này vì nó to quá, hiện nay nó đang nặng khoảng gần 50kg (ăn khỏe và ăn tạp kinh khủng).
Đây nè,mình cũng đâu biết nghe bạn Hoanglaota nói thế,chắc có thể do chế độ chăm sóc tốt

tatu94

Con đực 19 tháng 30kg có vẻ gầy bạn nhỉ :)) có gắng bồi dưỡng bé nhé :">

c4na

Thx bạn đã góp ý mình sẽ cố vì mình mới đem em nó về khoảng 1 tháng àh bạn,do chủ trước em nó co việc nên bõ em nó gần 3 tháng trời ốm tong ốm teo thấy mà tội :(,thx

Benny Love

Có gì đâu ạ, có cháu bé học lớp 1 mà đãn nặng tới 30-40kg nữa là, các bác chăm sóc tốt nhưng đừng để em nó béo phì nhé, sẽ ảnh hưởng đến sức khỏe của cún. Rott đực trưởng thành thì có trọng lượng khoảng 50kg.