• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

2 nhạc công mới trong ban nhạc Rott nhà Em !

Hung.tinhyeu

Active Member
Em đầu tiên là cái, được 6 tháng, tên Bass.

Bác cho hỏi có phải em Rott cái này 1 tháng trước đây là của anh chủ người mập mập không ạ. Bữa đó tôi có vào TP HCM mấy ngày và được nhìn em nó và anh chủ, nhưng quên khuấy đi mất là không hỏi tên anh chủ đó.

trangphuong

Active Member
Nuôi rott khoái thật lớn nhanh như thổi, nhưng có vể lucky hơi còm phải không bạn? Hay ở góc độ chụp? 10 tháng chắc cũng tầm 40kg rồi anh bạn nhỉ? Cu rott nhà mình 7 tháng hơn chút cũng tầm lucky nhà bạn rồi.
@ Bác Hùng t/y Bác đi mục sở thị rott nhà anh Doanh à?
Chuyện em nhờ bác vẫn để ý hay quên rồi.....?

Bác cho hỏi có phải em Rott cái này 1 tháng trước đây là của anh chủ người mập mập không ạ. Bữa đó tôi có vào TP HCM mấy ngày và được nhìn em nó và anh chủ, nhưng quên khuấy đi mất là không hỏi tên anh chủ đó.
Em Bass tư Hà Nội vào TP rồi về đến Đông Nai, tuy nhỏ tuổi nhưng tính khí khá dữ đó Bác Hùng a ! Chắc là Nó giống Cha Nó . ! ! !

tran huy hoang

Active Member

Em này nghe nói nho vậy thôi mà đã " luộc mấy Em Gà " nhà hàng xóm rồi đó Các Bác a !

hungvu

Member

Nhìn cún nhà b đáng yêu lắm. Nhưng để đánh giá về dòng giống thì cún nhà b chưa được chuẩn. Tuy nhiên nếu được lựa chọn giữa hình thể chuẩn và thông minh thì m sẽ chọn thông minh.

Cảm ơn Bác hungvu đã có sự quan tâm đến Cháu nhà Mình, Cháu Nó lá gái lên Mình nghĩ như vậy cũng là tạm OK rội Bác ạ !!!