• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

2 em bulyy nhà em!! Hình ảnh mới nhất của King!!

tamtea

Member
xin được giao lưu cùng toàn thể ae đam mê bully!! xin được học hỏi kinh nghiệm chăm sóc Bully!!!
Mong được chỉ giáo!!
[YOUTUBE]http://www.youtube.com/watch?v=xTKrqD05YZ8[/YOUTUBE]
Hình ảnh chưa được sắc nét mong các bác thông cảm nhé!!!

Sau một hồi ,,,,,,,,,,,,,,," 2 hôm nhé ".......nay hoay với đống sắt vụn em đã hoàn thành ngôi nhà của 2 em nó! Mời các bác xem 1 vài hình ảnh!! Xin cho ý kiến!!

jenny_Q

Vietpet sponsor
quả sân vườn thế này mà vào tay mình thì mình làm 1 trại bully luôn, mà cho mình hỏi con vện có phải tên King không nhỉ???

_xicalo_

Member
quả sân vườn thế này mà vào tay mình thì mình làm 1 trại bully luôn, mà cho mình hỏi con vện có phải tên King không nhỉ???
em cũng đang thắc mắc giống a Huy :D hình như đúng King r a ạ

tamtea

Member
vâng chào ác bác!! các bác cho e hỏi? Em muốn phối giữa 2 con này có được không các bác!! Pm cho em ngay nhé!!

Khánh Nhữ

Active Member
Thế thì nó sẽ có khả năng ra những sản phẩm " biến dị " hay còn gọi là có " lỗi ", trong nhân giống họ gọi là " cận huyết " hoặc " đồng huyết "...!

tamtea

Member
Vâng em đã hiểu !! Thank back nhé!! Chủ nhật Tuần này em cho King đi off!!

Đẹp quá, e cũng có í định nuôi 1 cặp như a nhưng chưa có thời gian nên mới có 1 e thôi, hẹn các a chủ nhật này nhé, nhất định phải đi mới đc

có phải bác này hay cho cún chạy dạo ở khu đô thị việt hưng không hôm đi công chứng bằng trên Uỷ ban quận long biên thấy bác đang cho cún chạy theo xe máy