• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

2 con yêu quái mèo nhà tớ!

nguyen thu tra

Rình mãi mới chụp được ảnh 1 con già 1 con trẻ. Con già nhát ghê người, nhìn thấy cái máy ảnh đen đen là cong đuôi chạy mất dép rồi, chả hiểu sao, :(( . Em mướp bé này trước có bạn cá cá gì đăng ký nhưng để dành cho em locvung, cuối cùng em locvung không bắt, cả nhà giữ lại nuôi, con này láo lếu mất dạy thành thần nhưng mà ai cũng yêu, chả hiểu sao, :D

Nằm nhìn ngả ngớn:

Cái mõm đen đen nhìn ghét thế:

2 mẹ con, đối nghịch, 1 con hiền nõn còn 1 con như yêu tinh:

nguyen thu tra

Tiện tay, khoe nốt mấy cái ảnh cũ rích, em mèo mình từng thích nhất mà đã mất rồi, :((

Béo tốt phương phi:

Xe phải phủ cái bạt lên vì chúng nó cứ cào cấu cắn xé, thủng hết cả yên, :((

Làm bố rồi nhé:

Bố lần 2:

Mấy chú mèo con lớn tướng vẫn bú tí:

Không hiểu sao bọn mèo thích nằm ở cái chỗ này thế, :thingking:

chilan95

Member
Lũ yêu quái nhà bạn yêu ghê .Công nhận béo tốt phương phi thật ,tớ thích nhất cái ảnh cả gia đình đứng từ thấp đến cao :D (em mèo mà bị mất ý bạn)

mymyanh

Member
ôi,bạn có cả một đàn mèo xinh quá!Nhìn cái ảnh chụp cả gia đình 3 đứa trông vui ghê!Hi hi...Thích thật đó.Chúc bạn và 2 bé mèo của bạn luôn khỏe nhé!

Pumpkin

Phó CN CLB Mèo
Bạn Trà ơi mình thích mèo nhà bạn quá, sao mà bạn chụp được ảnh như ảnh lịch thế, đẹp ơi là đẹp...

I'm Neko

Dịch giả Vietpet
Trời ơi chị Trà ơi, em chưa thấy gia đình mèo nào Hạnh phúc như thế đó, đúng là tuyệt cú mèo luôn! Thích quá đi mất, đáng yêu nhất nhất!!! Đẹp quá là đẹp... Mong chị đi off lắm nhé!

à méo

Member
Mèo nhà bạn xinh quá. Gia đình mèo thật là quá hạnh phúc luôn ý! Thật tuyệt vời! Chưa từng thấy một con mèo đực nào "lên chức bố" mà lại quấn quít mèo mẹ mèo con, chăm sóc cả gia đình như ông bố này! :X