• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

2 con này em chuẩn bị lấy đây ạ

Sammoy nặng 40kg,cao tính đến bờ vai là 70cm,1 năm tuổi,giới tính đực,có giả phả nhập Mĩ

alas cao đến bờ vai là 73cm,nặng 55kg,1 năm tuổi giới tính đực,ko biết thế đã phải là dòng đại chưa ạ

bonus thêm clip về độ khủng của nó nữa:D
MVI 5759 - YouTube

em ưng 2 em này lắm,lâu lắm rồi mới nhìn đc 2 con như thế này,sam thì to như alas,alas to như voi :))

kid1989

Active Member
Dòng giant thì nó là 7x đến 8x kg đổ lên cơ nhưng mà 2 em thế này so với ở VN là to rồi đẹp lắm :X:X

thancau

Member
ông buithaiduc này ờ VQ đúng không nhỉ... nếu đúng thì hội pet VQ sắp có hàng ngon rôi...<:p<:p<:p

vâng em VQ đấy=)) hjc em lần đầu tiên nhìn thấy em to ntn đấy,mà có bác bảo,có con gần tạ:))sợ quá nhưng mà màu con này đẹp:X

skylove

Member
nhập mĩ sao ảnh bé alaska đứng cạnh cái xe máy trung quốc thế bạn . có cả chữ ở cái thùng sau xe máy đấy . :)) mĩ tho =))=))=))=))=))

mình thấy bên mĩ ko có con samoyed nào quá 30kg chứ đừng nói 40kg :D bạn show giấy của e nó lên cho mọi người xem e nó có giải gì ko :d còn về độ đẹp thỳ công nhận 2 e này của bạn so vs cún ở đây thì đẹp hơn thật ..

nhập mĩ sao ảnh bé alaska đứng cạnh cái xe máy trung quốc thế bạn . có cả chữ ở cái thùng sau xe máy đấy . :)) mĩ tho =))=))=))=))=))
=)) thế bác mua chó nhập về,về đây thì thành ko nhập nữa à:)) bác cứ đùa,giấy là đi theo con chó,chứ con chó chạy theo giấy à buồn cười quá

kid1989

Active Member
vâng em VQ đấy=)) hjc em lần đầu tiên nhìn thấy em to ntn đấy,mà có bác bảo,có con gần tạ:))sợ quá nhưng mà màu con này đẹp:X
Bác lên google sears giant alas thì bác biết thế nào là giant luôn :)) Cứ nhìn lúc nó đứng bt so sánh chiều cao của nó so với người trưởng thành Châu Âu sẽ hiểu thế nào là to @_@

Min_Dob

Member
bạn nên dấu dốt đi :))

chó ở Trung Quốc nhưng nhập từ Mỹ về nếu có giấy tờ Mỹ thì nói nhập Mỹ ko đúng à :)|:)|

Mình nghĩ lông loang lổ chắc là thay lông hoặc nó lẫn màu quàng khăn đỏ từ lúc đẻ.Con Alas này chỉ là con to cũng dòng thường thôi,dòng đại nhìn trông nó khác hẳn,mình cảm tưởng lông nó ngắn,mắt thì híp lại hơn dòng chuẩn
http://www.freedoglistings.com/pics...30320_8EQ_dad-to-pups---what-a-fluff-ball.jpg

Nhưng xem clip thấy chân con alas yếu quá@@

có phải em Hương Mỹ Đình đang đăng bán 2 em này k? Nếu phải thì 2 em này được nhập từ Tung Của về (còn trước đó nó có gốc gác thế nào thì em k biết, k dám phát biểu)

có phải em Hương Mỹ Đình đang đăng bán 2 em này k? Nếu phải thì 2 em này được nhập từ Tung Của về (còn trước đó nó có gốc gác thế nào thì em k biết, k dám phát biểu)
ko con này em lấy ở TQ bác ạ

bạn nên dấu dốt đi :))

chó ở Trung Quốc nhưng nhập từ Mỹ về nếu có giấy tờ Mỹ thì nói nhập Mỹ ko đúng à :)|:)|

Mình nghĩ lông loang lổ chắc là thay lông hoặc nó lẫn màu quàng khăn đỏ từ lúc đẻ.Con Alas này chỉ là con to cũng dòng thường thôi,dòng đại nhìn trông nó khác hẳn,mình cảm tưởng lông nó ngắn,mắt thì híp lại hơn dòng chuẩn
http://www.freedoglistings.com/pics...30320_8EQ_dad-to-pups---what-a-fluff-ball.jpg

Nhưng xem clip thấy chân con alas yếu quá@@
em biết rùi:( em thấy có bác kếu dòng giants ở TQ có con nặng gần tạ cơ:(
ko con sam là có giấy nhập mĩ thật em chưa chụp thôi,hjc chó nhập Mĩ,đưa về TQ thì thành chó TQ à:(

50-xu

Ban BuiThaiDuc la nguoi nha chu Hung ah!:)) em samoyed thi lay duoc thoi chu em alaska da bi nguoi ta bat trom lau roi ban ah! Em y minh cung muon mua nhung den ngay mua thi bi bat trom :) con phai theo len cong an trinh bao voi no! Hiazzzz