• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

2 chú chó già xin ra mắt :D

nganSPEARS

hi mọi người,mình đăng ký vietpet lâu rồi nhưng h mới ra mắt mọi người :D,nhà mình nuôi 2 em chó,1 chihuahua 1 fox sóc :D,em chihuahua tận 5 tuổi rồi,còn bé fox thì 3 tuổi :D
post ảnh lên để mọi người nhận xét với,chó nhà em đi đâu cũng bị kêu béo :-SS
Rất hi vọng có dịp đi off với 4rum :D
ảnh chụp bằng điện thoại nên hơi mờ ạ :D

em còn topic tìm girl friend cho 2 em nó,nhà em ở Hà Nội ạ,xin được kết thông gia :D

hình như em này hôm ra chỗ ngân hàng gần cafe 14 tấng ở Long Biên phải k bạn?
trong quen quá :(

kuld3vil

2 nhóc xinh wá :X..........................2nhócc mau kiếm đc vợ nè :X:X

Ziny Yzma

Member
2 bé đều có phần...hơi béo một chút.Nhất là em Chihuahua.Ngày nay tỉ lệ chó bị bệnh béo phì và tiểu đường rất nhiều nên muốn bảo đảm cho cún, bạn cần phải thận trọng và tập ngay cho cún thói quen hoạt động nhiều và ăn có chừng mực từ ngay bây giờ.Chó nhà bạn đang ở mức nguy hiểm.Nếu để sang mức cực nguy hiểm thì không có đường lùi đâu.

phamduyphuong

Bạn ơi,2 e cún nhà bạn kute thế đồ chơi đẹp hãy biết nhường cho ng khác chơi cùng đi bạn .Bạn có thể nhượng lại bé huahua của bạn cho mình đc ko ,mình thick lắm nếu để e nó lại cho mình thì call 0986341107 cho mình

nganSPEARS

2 all,sr,topic này quên k để theo dõi nên quên mất k vào ^^!
@
phamduyphuong : bạn ơi,nhà mình nuôi 2 em làm bạn với nhau,k tách ra đc bạn a :p
@kuld3vil : thanks ban :p,mình vẫn chưa kiếm đc vợ cho 2 em,buồn quá :(
@Ziny Yzma : tks bạn nhiều,mình cũng muốn giảm cân cho 2 bé lắm nhưng chú mình mới là chủ,mà chú mình thì cực chiều 2 em ý :-SS
@phongvoanh : mình k bít nữa bạn ạ :p,chú mình cũng thi thoảng cho nó dạo quanh Hà Nội :)

_Mèo_

Member
bạn ơi mình có 1 em cún fox nhưng mới nhận về hôm nay chưa biết thế nào.khi nào mính up ảnh nhờ mọi người nghiên cứu. Mình đặt cục gạch làm xui với bạn đc không vì em cún nhà mình vẫn tuổi xì tin cắn chân mẹ.:)

nganSPEARS

bạn ơi mình có 1 em cún fox nhưng mới nhận về hôm nay chưa biết thế nào.khi nào mính up ảnh nhờ mọi người nghiên cứu. Mình đặt cục gạch làm xui với bạn đc không vì em cún nhà mình vẫn tuổi xì tin cắn chân mẹ.:)
uk,hihih,tks bạn,bao h đến tuổi kết hôn,mình làm ăn hỏi luôn nha :p