• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

2 bé nhà mình :D:D

wa đẹp .................................có bán không bạn.......nếu có cho mình xin cài giá vao inbox na>:D<

petcafehn2412

Nhìn thích quá anh ơi. nhà mình có em nào khoảng ba tháng không anh? e muốn mua mà chưa biết mua ở đâu cả!:-w

sumoandbull

Vietpet sponsor
Bạn muốn mua puppy thì LH với mình nhé :D
Hiện tại mình đang có 1 đàn puppy bên Thái ( 4 đực ) , bố và mẹ đều là champion :D:D
Thanks !!

Lâu không nhìn hero vẫn phong độ lắm anh ơi. Mà chuồng trại bên kia thế nào rồi anh

Quăng gạch đi Mèo ơi ;;).. có đứa ngu còn tỏ ra nguy hiểm kìa ^^.

Trại mới đẹp vãi lều... hôm qua vừa đi xem thi công xong..tớ cho làm cái hàng rào sắt phơi nắng giống thằng Pom luôn đấy ^^

sumoandbull

Vietpet sponsor
Quăng gạch đi Mèo ơi ;;).. có đứa ngu còn tỏ ra nguy hiểm kìa ^^.

Trại mới đẹp vãi lều... hôm qua vừa đi xem thi công xong..tớ cho làm cái hàng rào sắt phơi nắng giống thằng Pom luôn đấy ^^
Tốc chiến tốc thắng thôi bạn ơi , cò cưa mất thời gian quá :)) :))
Nu pa ka chiiiii <:p<:p

nguyen_hanh

Member
mình có 1 em bulldog 9 tháng đang salo không biết đã phối được chưa.nếu phối được thì giá cả thế nào hả bạn.

haiquay84

Bạn sumoandbull cho mình hỏi chút: english Bulldog va english Bulldog puppy là 1 à hay khác nhau vậy bạn...

sumoandbull

Vietpet sponsor
Bạn sumoandbull cho mình hỏi chút: english Bulldog va english Bulldog puppy là 1 à hay khác nhau vậy bạn...
Ko khác nhau đâu bạn à :D
Puppy là muốn nói đến các em tuổi nhi đồng thối tai ý mà =))