• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

2 anh em IBET và SBOBET,con trai của CHÁY VS MÝT

duykienhd

Member
hình ảnh các bé vừa tròn 50 ngày tuổi,xinh xắn,lỳ lợm giống mẹ,hy vọng sau khi trưởng thành sẽ được thừa hưởng những đòn kungfu của bố:))

còn đây là hình ảnh 3 bé đực còn lại

my_lucky

Active Member
Vậy là ước nguyện của bạn đã đạt được rồi nhé, giữ được cặp này chơi thì sang năm tha hồ mà giao lưu và cọ sát=))=))=))=))

duykienhd

Member
đàn này,tôi thấy chúng nó như nhau cả thôi,với lại thấy nó hợp với mình thì giữ lại,ko quan trọng màu sắc hay đẹp xấu,tôi chơi dòng này chỉ sợ nhất lớn lên ko biết chiến đấu thôi.:D

Trung_merci

Chào anh Kiên, hwa e có bắt 1em pit ở nhà anh. Em nó về nhà mới rất ngoan, hnay đã chạy nhảy đùa nghịch khắp nhà rồi. Thank anh nhiều. Ah, em nó tên là Đô anh nhé :D Hẹn 1 ngày đẹp trời sẽ đc về giao lưu cùng ae.

duykienhd

Member
Chào anh Kiên, hwa e có bắt 1em pit ở nhà anh. Em nó về nhà mới rất ngoan, hnay đã chạy nhảy đùa nghịch khắp nhà rồi. Thank anh nhiều. Ah, em nó tên là Đô anh nhé :D Hẹn 1 ngày đẹp trời sẽ đc về giao lưu cùng ae.
hihi,thỉnh thoảng bạn up ảnh của ĐÔ lên cho ae ngắm nhé,hôm nào về HD thi CHÀO MÀO,nhớ qua nhà mình chơi,hôm trước bạn vội về nên ae chưa giao lưu được nhiều.lần sau giao lưu bia nhé,:))