• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

1 vài tấm hình bé nhà em, xin gia nhập CLB AM Bully

chekute

Member
-Thân chào ACE trong Club Amerycan bully. đợt này do nhà bận quá lên em không mang cún đi off được , dưới đây em có vài bức hình ra mắt ACE trong Club :D, mọi người chém nhẹ nhớ, không em nó lại sợ ;))

-Bé giờ đã được gần 3 tháng , bắt cùng đàn bé ti nhà anh khánh , mặt đẹp dáng chuẩn :X , mọi người xem xong cho em nó 1 phiếu bé ngoan nhé :))

-Ảnh chó mẹ và con :

jenny_Q

Vietpet sponsor
bé này mặt rất gẫy nhỉ, và lùn đấy.... nhưng ông em phải xem khi nào đi cắt tai đi.... tai dựng hết lên rồi.... cắt xong lại ngầu nữa cho mà xem...:D

chekute

Member
bé này mặt rất gẫy nhỉ, và lùn đấy.... nhưng ông em phải xem khi nào đi cắt tai đi.... tai dựng hết lên rồi.... cắt xong lại ngầu nữa cho mà xem...:D
hôm nay mới thấy bác ngó qua em nó hehe, em đang đinh 1 tháng nữa mới cắt cho lên hẳn tai rồi cắt là ok :D, đợt mới bắt từ nhà anh về 1 tháng zời khổ vì nó :)|,giờ thì ổn rồi :D đầu càng ngày càng to , tương lai lắm bác ơi :x. à bố nó là con nào thế anh.

jenny_Q

Vietpet sponsor
nếu đợi 1 tháng nữa thì lâu quá,tai chó sẽ cứng cắt cũng không dễ lành không dễ đẹp viền chỉ đâu...tầm 3,5 tháng cắt là thời điểm đẹp nhất..
Bố của em này tên là Zin con của DEIMOS đấy, màu vàng, lùn và dày cơm...:D

Khánh Nhữ

Active Member
nếu đợi 1 tháng nữa thì lâu quá,tai chó sẽ cứng cắt cũng không dễ lành không dễ đẹp viền chỉ đâu...tầm 3,5 tháng cắt là thời điểm đẹp nhất..
Huy chỉ được cái nói đúng, gửi tặng Hiếu hình của ông nội Deimos :

jenny_Q

Vietpet sponsor
em này hồi xưa là đanh đá nhất đàn đấy... không hiểu giờ có ghê gớm như thế nữa không

chekute

Member
Các bác đi trước thôi thế nào em theo đấy >:D< thank 2 bác nhiều .

chekute

Member
Đánh đá lắm ham cắn lắm bác ơi, trẻ con nghịch ngợm trả khác gì mình hổi nhỏ :)) , hiện tại là bây giờ không giám vào nhà đái bậy nữa =)) , giai đoạn đầu thành công hehe

chekute

Member
-Thân chào ACE trong Club Amerycan bully. đợt này do nhà bận quá lên em không mang cún đi off được , dưới đây em có vài bức hình ra mắt ACE trong Club :D, mọi người chém nhẹ nhớ, không em nó lại sợ ;))

-Bé giờ đã được gần 3 tháng , bắt cùng đàn bé ti nhà anh khánh , mặt đẹp dáng chuẩn :X , mọi người xem xong cho em nó 1 phiếu bé ngoan nhé :))

-Ảnh chó mẹ và con :

Một số hình ảnh bé được hơn 3 tháng cơm lên dầy quá thích :X

chekute

Member
nghe nói bạn đang tìm mua 1 em cún vàng , bạn có ở hà nội không, mình có ông chú có 1 đàn mới đẻ rất đẹp. nếu muốn biết thêm chi tiết alo vào số dưới cho mình .<:p

bình rân là tầm 8, 9m rá hợp lý với 1 con chóe, ko phải tính tiền nghìn là đc :D, màu vàng female cơ nhé :D

Khánh Nhữ

Active Member
bình rân là tầm 8, 9m rá hợp lý với 1 con chóe, ko phải tính tiền nghìn là đc :D, màu vàng female cơ nhé :D
Chắc bạn mới chơi nên không biết rõ, giá sàn của Bully màu cơ bản Blue là 8 - 10 triệu, màu Vàng có mức giá chênh lệch hơn 1 chút thôi, nhìn chung nếu chó ko có giấy thì giá cũng hơp lý thôi, chúc bạn thành công.

Khánh Nhữ

Active Member
mình đang tìm hiểu thôi chứ chưa chơi, màu vàng thì đắt hơn hay rẻ hơn vậy bạn, thnks nhiều
Màu Vàng có giá cao hơn màu Blue nhưng cũng là để tham khảo thôi nhé, màu ko quyết định gì cả, quan trọng là con chó đó thế nào, có hợp với tiêu chí chọn lựa của bạn ko...

chekute

Member
giá thì có rồi nhưng cái chính là bạn qua xem có ưng không , con chó đẹp đồng nghĩa với cái giá phải trăng , chứ giá bình dân 8-9 thì bạn lên sắm cho mình 1 em blue , hơn là mầu vàng >:D< , thank bạn