• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

1 trung tâm ( hgc) nhỏ đang dần được hình thành

tony luky

Member
THÂN CHÀO toàn thể Anh em!
Sau bao ngày trăn trở, kiếm tìm...Hoàn quyết định chuyển nơi ở của cún đến 1 địa điểm mới mà Hoàn đang dự định lấy tên là TRUNG TÂM HGC
MỜI Anh em xem những hình ảnh nhỏ của nơi mà Hoàn tạm gọi là HGC
Ảnh ngày đầu đến xem nơi mà dự định làm Trung tâm HGC và Hoàn đã quyết định ĐÂY sẽ là Trung tâm HGC và bắt tay vào việc làm nơi ở mới cho cún. MỜI anh em xem. Cảm ơn anh em đã xem, CHÚC anh em sức khỏe và xin được góp ý kiến để Hoàn hoàn thiện được tốt hơn nơi ở cho cún

haiauphonoi

Member
gsd

Em chúc mừng anh ...Chúc Trung Tâm HGC nơi ace gặp gỡ chia sẻ kinh nghiệp về GSD của anh mau được hoàn thiện anh nhé:-h:-h:-h:-h

tony luky

Member
Em chúc mừng anh ...Chúc Trung Tâm HGC nơi ace gặp gỡ chia sẻ kinh nghiệp về GSD của anh mau được hoàn thiện anh nhé:-h:-h:-h:-h
Anh cảm ơn chú đã động viên, hôm nào rảnh Mời chú lên Hà Nội ghé anh chơi
Thân