• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

1 lần nữa tìm nhà mới cho lứa con của nhà bố Chiu và mẹ Hến

NgheO

Dọc qua topic này tui thấy quá lằng nhằng ,1 thằng đàn ông lên chửi nhau với 1 lũ đàn bà,quả thât k có chút ga lăng gì cả,xấu mặt đàn ông quá.kể cả là mình có sai thì cũng k nên lên đây chửi nhau thích thì đến hẳn nhà hẹn nhau 3 mặt 1 lời mà nói chuyện..sao cứ phải cãi chày cãi cố ở đây làm gì nhỉ.Tôi thấy đây cũng là bài học cho chủ topic và tui cũng có khuyên chủ topic là chọn chủ cho mèo thì phải biết chọn là do mình hết,k phải chọn người k chăm được rùi là la om xòm lên nhé.Nhưng qua câu chuyện tui thấy chủ topic có nói rằng k đủ điều kiên để tiêm mèo,nên cho đi...và tôi cũng là 1 thằng sinh viên đây(sn 89 nhé chưa đi làm ăn bám gia đình)đang học dở. vì lòng yêu chó mà giờ tui nuôi đến 4 em GSD rồi,ăn uống chế độ riêng,tiêm phòng,khi cún ốm tui vẫn cắn răng,nhịn ăn nhịn măc để lo cho chúng mà nhất quyết k bán,k cho .tui k phải khoe khoang gì đâu.còn tui thây chủ topic nói như vậy thì nay tui cũng muốn đóng cái topic này lại và xin chủ topic k cần cho cún ai khác,để đấy nuôi tui sẽ hỗ chợ cho bạn 1 phần kinh tế sau đi làm trả lại nếu ngượng còn k thì xù luôn cũng đươc.hehe để bạn đỡ phải buồn vì xa chúng nó và lo cho chúng nó ở nhà mới có sao k?tui k có ý gì đâu vì thấy chủ topic có vẻ rất yêu mèo,rất giống tôi rất yêu chó.nên tui hiểu được tâm trạng.Có gì chủ topic mail lại hòm thư ỏ trả lời cho tui nhé.tui sẽ giúp đõ cho chủ topic k phải rời xa 1 em mèo nào nữa.
Chúc bạn thành công!
quá là THÂM! chả có cái comment nào hay và Thâm = cái cm này. 1000 like cho anh nhé ^^~

yeucho86

Member
quá là THÂM! chả có cái comment nào hay và Thâm = cái cm này. 1000 like cho anh nhé ^^~
có gì đâu bạn,mình chỉ dám nói những cái suy nghĩ của mình nên thôi.chứ có dám chê trách ai đâu.