• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

1 em Golden nữa xin gia nhập gia đình VP !!!

Hic, Bông nhà mình đang đi mẫu giáo mà đã bị chê là MBBG rồi T-T. Lần tới Bông đi off được rồi, sẽ cố gắng chụp thật nhiều ảnh để up lên. Dạo này lười chụp quá(Giữ giá :)))

kemkem

Member
xin update thêm ảnh em Micky ạ :

khỏi ốm nên cười tươi chưa này

cùng chung chí hướng :))

đánh hơi

con chiên lạc đàn :))

Uâỳ, bé golden này đáng yêu dã man ạh, sao cái ảnh "Đầu to thế" í, trông em í thật là tây!!! Ấy sướng thật đấy! Ghen tị >.< ^^, neway, I love it :X

àh, cái em con chiên lạc đàn tạo dáng rất là kinh, dáng đứng rất là Bến Tre Bến Nứa :p, èo, lại còn có cái ảnh đứng trước cái gương ánh sáng chói lọi nữa chứ ^^

Ôi,đúng là bé khỏe bé mới đẹp! Nhìn tươi tắn xinh xắn bắng nhắng muốn cắn ko kìa! :x
Nhà bạn đã có "tác phẩm nghệ thuật" nào của bé chưa? :D

kemkem

Member
àh, cái em con chiên lạc đàn tạo dáng rất là kinh, dáng đứng rất là Bến Tre Bến Nứa :p, èo, lại còn có cái ảnh đứng trước cái gương ánh sáng chói lọi nữa chứ ^^
cám ơn bạn nhé,con foc nhà mình nó điên lắm,chết cười với nó :D
@bong Xinh : chưa bạn ạ,vì em nó chỉ toàn ở trên gác thượng,chưa biết leo cầu thang,ko thì cũng có nhiều "tác phẩm" của em ý lắm :nailbitting:

Kul86

ui... cho mình hỏi cái shop bán kun ở dâu thế... muốn mua quá trời

capicapi

Member
sắp tới em sẽ bắt một bé i như nthế này nhưng ko phải giống golden em sẽ post cả mẹ nó cho mọi người xem nhé mọi người xem nó là giống gì hộ em nha ,bé này cũng rất đẹp nếu em có đk mua thì tốt nhỉ

khanhduy301

- Yêu con Micky quá đi :).
- Hu hu, mình cũng muốn có 1 em golden mà chưa có điều kiện :((. Mốt phải mua 1 con golden mắt xanh dương mới được. Kinh nghiệm cho em thấy chó mắt xanh dương quậy + năng động lém.

Thân,

yellow08

bác ơi con gold nha bac de thương quá ý...em cũng thich loài này lắm nhưng ko bit đg mà mua :D mặt nó vừa khôn lại rất lém :Dkết cả quả lông...nói chung là chuẩn :D

meoxinh

Member
nếu muốn mua bạn có thể đến nhà anh Chính, nick name là Khoai trên diễn đàn để mua, vẫn còn 2 nhóc đó bạn mìh cũng mới bắt 1 nhóc ở nhà anh ý xong, đc: 53 phố Hoàng Ngân

hoa26

Bạn ơi! Bạn có thể gửi hình mới của cún lên không.
Mình muốn biết lớn lên trông cún thế nào. Thích golden quá mà bây giờ không làm sao nuôi thêm được :((

boxich90

Member
Em này nhà Kemkem xinh và dáng yêu quá di,bạn nhớ chăm em nó cho thật tốt nhé.Chó của anh Lâm thì tuyệt quá rồi còn gì.Chúc mừng bạn nhé!!Thân!

meoxinh

Member
bạn ơi từ tháng 3 em nó đã được 2 tháng, bây giờ tháng 9 rồi_em nó được8 tháng rồi, chắc lớn phải đẹp lắm, bạn cho ảnh mới hiện tại của em nó lên cho mọi người cùng chiêm ngưỡng nhé

Kelvin Vu

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Dễ thuương thật đó . Update hình em cho cả nhà Vpet cùng xem lại nhé bác :)