• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

1 bé golden 57 ngày tuổi!

cháu nó đẹp quá anh ạ. hjhj. a ơi a nhớ cân xem em nó có phát triển tốt không anh nhé. từ hôm bé đi đến h 2 bố mẹ nó toàn bỏ ăn thôi anh ạ. có thời gian em sẽ xuống thăm bé. thỉnh thoảng anh up ảnh bé lên cho em xem với anh nhé. thanks anh

mình quên không cân khi nó về nhà, nhưng mà nó ăn khỏe lắm bảo đảm cuối tháng tăng cân bạn không nhận ra nó nữa đâu :))

AnkTu

cho hỏi bạn bán giá nhiu bé golden thế. Nhìn Golden iu thật
19t nhưng vẫn máu mấy em iu iu như này

sáng hôm qua con bé ốm nằm bep 1 chỗ làm mình hoảng quá,mọi hôm thấy mình là nó lao ra ầm ầm,lo quá đã tính đến chuyện cho em nó đi bác sĩ
May sao đến trưa nó lại ăn ít cơm, chiều đến thì thấy đùa nghịch làm mình nhẹ cả người,có lẽ do thời tiết thay đổi thất thường quá làm nó mệt. Giờ thì yên tâm rồi

hjx vậy hả anh. chắc là do thời tiết mấy ngày hôm nay nóng quá anh ạ. chắc bé nó không sao đâu anh ạ. sắp đến festival rồi a có cho em nó đi chơi xa 1 chuyến không anh? nhớ em nó quá khi nào có thời gian vc em sẽ xuống thăm anh và bé

hix chiều nay về nmhaf nó lại bị sốt,bỏ ăn, đang đút cháo cho nó vì nó không ăn..sáng mai mình sẽ cho nó đi bác sĩ xem thế nào,tinh hình này lo lắm

hjx thế hả anh ơi. lo cho bé nó quá. có thông tin gì anh gọi cho em vào số này nhé: 0989466699. đây là số của em. thanks anh

3 hôm nó không ăn làm mình lo gần chết, hôm qua đi truyền dịch chiều về nó đã chịu ăn rồi nhưng vẫn đi ngoài,hôm nay tình hình có khá hơn không còn nguy hiểm nữa nhưng vẫn đang bị đi ngoài,vẫn phải đi tiêm
có tình hình gì mới mình sẽ uplate thêm sau

Mieo4987

Member
3 hôm nó không ăn làm mình lo gần chết, hôm qua đi truyền dịch chiều về nó đã chịu ăn rồi nhưng vẫn đi ngoài,hôm nay tình hình có khá hơn không còn nguy hiểm nữa nhưng vẫn đang bị đi ngoài,vẫn phải đi tiêm
có tình hình gì mới mình sẽ uplate thêm sau
Dạo này nhiều chó có bệnh giống nhóc này lắm, đa phần là chó con và chó nhỡ. Con nhà bác em cũng đang bị, đang phải tiêm và truyền, nằm bẹp ra, mũi khô, nhìn thương lắm ...:(
Con golden cái ở nhà lại sa lơ nhưng ở HP chả có chó đực để phối, chắc lại cho qua nước này mất thôi. Buồn quá....

anh ơi sao lâu lắm không thấy up hình bé lên. em cũng không thấy anh ol nữa. a ol pm em nhé anh.

Anh ơi em nó lớn quá,mà càng lớn càng giống mẹ như đúc ý ^^! thỉnh thoảng a up ảnh lên cho em xem nhé,hihih

Anh ơi em nó lớn quá,mà càng lớn càng giống mẹ như đúc ý ^^! thỉnh thoảng a up ảnh lên cho em xem nhé,hihi