• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

1 bé golden 57 ngày tuổi!

anh ơi eva con h đẹp quá anh ạ. lúc nào anh ol thì pm vào yahoo của em nhé. để hôm nào em xuống nhà anh chơi thăm eva con luôn.

bé đẹp quá.bạn ở đâu HP vậy.giống chó này ở HP không nhiều, chắc bé không có bạn rồi, bé cocker nhà mình cũng thế nè, ít người nuôi giống này ghê.

mình ở Thủy Nguyên bạn à,nhà mình gần bến đò KM7 Hùng Vương, Hp mình cũng thấy có mấy con mà, để hôm nào nắng ấm a tắm rửa rồi post hình mới HA nhé

:D hôm nay con bé con con ngày nào nhà mình đã đi lấy chồng,chồng nó là Bush của Hoàng Anh ở HD ( cao to đẹp trai khoai to có tiếng).Hy vọng sẽ có tin vui để báo cùng mọi người;)

:-?? 25 à,25 là Lai châu hả..<:p cái dân của bạn là 36 mà
16 thì không so được nhưng bạn so sánh được với Hải Phòng không?
=)) truyền thống của các bạn thì tớ sợ rồi,có tiếng mà.Bán chó thì qua chỗ khác nhé lái,ở đây không chào đón đâu lái đâu 36 ạ :D

E cún đẹp thật:(,khi nào có sản phẩm cho e đặt gạch 1 nhóc nhé bác duythanh hay bác milano:(

Dr.N0

cũng có nhu cầu nuôi, tặng hay bán thì cho thông tin cụ thể nhé...............

mimu210

Member
AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA! Mình rất thích Golden Retriever luôn á! Mà cả gia đình ai ai cũng xinh nhỉ! Có thời gian bạn đăng thêm ảnh của bé nha!!!! Xinh thế! Mình cũng đang định nuôi Golden đây nè!

Nhìn mấy con cún nhà bạn yêu thế . nhà tớ cũng mới đón 1 ku goldel về từ hôm nay , bé được hơn 3 tháng (sn23/11) nhưng hơi gầy , chắc do chủ cũ ko có time chăm các bé nên nhóc nào cũng gầy . "Bush" nhà mình tuy gầy nhưng cũng cực kỳ đẹp zai :D . Bạn có kinh nghiệm nuôi goldel có thể chia sẻ chút vốn liếng để mình chăm sóc ku nhóc nhà mình tốt nhé . cảm ơn bạn nhiều

Loài này nhìn đeph thật , nhìn mặt bọn nhóc yêu ko thể chịu đc :">.Bạn mua một em về mà nuôi .

bamvao2

Member
Eva con đã sinh đc 1 bé trai vào ngày 1 tháng 2 năm 2015.tức 5 tuổi ms có sản phẩm đầu tiên :3