• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

♪ Happy home ♥♥♥

Linh_lady

Member
Tiện thể trời HN đang mưa to, thời tiết mát mẻ lên nhiều,mẹ cháu đăng ảnh mát mẻ luôn ạ.:D
Đủ các tư thế lúc ngủ,chủ yếu là bạn Kit vì bạn này chăm khoe hàng nhất

2 anh em Kit và Sữa cũng phơi,nhưng lông lá nhiều quá nên chẳng thâý hàng họ đâu:-??

Linhmu_93

Active Member
Tiện thể trời HN đang mưa to, thời tiết mát mẻ lên nhiều,mẹ cháu đăng ảnh mát mẻ luôn ạ.:D
Đủ các tư thế lúc ngủ,chủ yếu là bạn Kit vì bạn này chăm khoe hàng nhất

Tung chưởng gì đây hả giời? Kamejomeo chăng?????!!!!
Hôm nay là 1 ngày thật dài và mệt mỏi. E vừa đi từ chỗ a Chiền về, mưa tầm tã c ạ. Sáng mai mong trời đừng mưa để còn được việc.... Giờ e đau đầu quá onl bằng đt nên k chat chit kể cho c nghe đc....

milkygirl6390

Active Member
nhà e là chuyên gia chăn lợn mà:D

Thế Hấu thiến xong có tiếp tục làm bảo mẫu ko c?
Hấu thiến xong thì coi như quay trở về đúng vị trí vú em :)) mỗi tội lông lá có cải thiện một tí mà cân năng thì nguyễn y vân

linhlady

Member
Các con của Kit đang trên này e nhé..Hnao e rảnh a cho chúng nó qua chơi với bố..:))
Ối dồi ôi!thế chúng nó chả lớn đùng ra rồi ấy chứ,bố các chaú mới lấy vợ,chuẩn bị có hậu duệ khác:))

thanhcarter

Member
Ối dồi ôi!thế chúng nó chả lớn đùng ra rồi ấy chứ,bố các chaú mới lấy vợ,chuẩn bị có hậu duệ khác:))
Cũng lớn phết rồi.ăn như lợn cả lũ ý...=)).E đang phương trời nào thế?để a còn cho bố con chúng nó gặp nhau nào.:))

Gemma

Active Member
Kit xinh giai thật! Mà mẹ cháu chụp ảnh nghệ thụt cũng lên tay ghê ý! :)):x

linhlady

Member
Kit xinh giai thật! Mà mẹ cháu chụp ảnh nghệ thụt cũng lên tay ghê ý! :)):x
May mà có mều nhà cô LinhMU làm mẫu free cho mẹ cháu nên giờ mới lên được tí tẹo về làm hàng cho Kit đấy mẹ Gem ạ<:p:D

linhlady

Member
Ngày xửa, ngày xưa

Ngày ây, Jin còn ở với mẹ Linh, cái hồi Jin chưa là gái 1 lứa<:p

Làm gì đấy,Jin ơi!

Jin không chơi với mình, ngủ với e Sữa vậy

Khuôn mặt mụ già, à quên bà già của Sữa(từ bé đã thế này,chẹp...chẹp)

linhlady

Member
Chiều ngày 9/8, cháu Sữa đã sinh được 5 thiên thần xinh xắn, thành quả của mối tình "trẻ thơ" của bố Kit và mẹ Sữa ....

nguyetdtm

Chúc mừng mèo của bạn đã sinh được mẹ tròn con vuông, trông yêu quá. Mình mới vào điễn đàn này, ngắm mèo của bạn thích thật. Bạn có thể cho mình đặt gạch một bé mèo không. Mình muốn nuôi mèo đực. Mình đang đi tìm, nếu bạn đồng ý mình sẽ chờ tới khi bạn xuất chuồng. Mình chỉ có kinh nghiệm nuôi mèo ta, mèo lai ăn thức ăn tây thôi. Hy vọng sẽ đón được một bé mèo nhà bạn và sẽ phải hỏi bạn nhiều về kinh nghiệm nuôi mèo tây đấy:))

linhlady

Member
Chúc mừng mèo của bạn đã sinh được mẹ tròn con vuông, trông yêu quá. Mình mới vào điễn đàn này, ngắm mèo của bạn thích thật. Bạn có thể cho mình đặt gạch một bé mèo không. Mình muốn nuôi mèo đực. Mình đang đi tìm, nếu bạn đồng ý mình sẽ chờ tới khi bạn xuất chuồng. Mình chỉ có kinh nghiệm nuôi mèo ta, mèo lai ăn thức ăn tây thôi. Hy vọng sẽ đón được một bé mèo nhà bạn và sẽ phải hỏi bạn nhiều về kinh nghiệm nuôi mèo tây đấy:))
Hihi.bạn có thể add yh linh_lady007 để nói chuyện thêm nha.nhà mình có 2 đàn mèo kem.đực cái đủ cả.1 đàn có thể về nhà mới dc rùi.còn đàn mới đẻ thì 2 tháng nữa cơ b ạ.

milkygirl6390

Active Member
mình cũng thích mèo đực màu kem lắm bạn linhlady ạ, bạn cho mình đặt gạch con mèo đực nào màu kem mà bụng to mông to đi bạn Linhlady ;)

linhlady

Member
mình cũng thích mèo đực màu kem lắm bạn linhlady ạ, bạn cho mình đặt gạch con mèo đực nào màu kem mà bụng to mông to đi bạn Linhlady ;)
Thế bạn Miu thích đàn lớn hay đàn bé, đàn lớn thì đầu to, còn đàn bé thì bụng bự :p

kokokiukiu

Active Member
Thế bạn Miu thích đàn lớn hay đàn bé, đàn lớn thì đầu to, còn đàn bé thì bụng bự :p
Ớ.đàn lớn đàn bé cơ à,sao mà lắm đàn thế hở c?:-??:-??:-??.

Hôm nào chụp rõ mặt mấy đứa Kít con để t xem có giống hệt bố k:x:x:x

linhlady

Member
Đây là bé cả, giống thèng Kit từ cái sống mũi đến tật tham ăn

Còn 4 bé còn lại nhìn giống nhau nên mẹ cháu đại diện lấy 1 cái thui ạ