• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

♥ Mèo ngủ xinh xinh! Nhìn muốn cạp! ♥

I'm Neko

Dịch giả Vietpet
Các thiên thần ngủ, xinh đẹp và đáng yêu hơn bao giờ hết:kiss:...

Ảnh hơi nhiều nhưng đẹp quá Neko không kiềm chế được. muốn post hết cho cả nhà, chắc mẩm nhà mình cũng thích các thiên thần này lắm đây, nếu quá tải xin các Mod cứ thẳng tay mà Del ạ:D.

I'm Neko

Dịch giả Vietpet

The End! Ui chùi ui nhìn mà tớ muốn cắn hết cái bọn này sao mà bọn mèo nó yêu thế không biết:((.........

matsat

Member
Nhìn các bé ngủ đáng yêu quá cơ , Vàng nhà mình suốt ngày chui vào máy giặt nằm ngủ như bé mèo trong ảnh í . Cảm ơn bạn Neko nhiều .

Pumpkin

Phó CN CLB Mèo
Đây là Pumpkin đấy, Pumpkin bị một người Nhật Bản bắt cóc, cho sang bên Nhật và được chăm sóc tốt, ngủ ngon lành thế này đấy... Vì Pumpkin xinh quá mà... Mẹ nhớ Pumpkin lắm..

T-Rex

Member
thấy yêu thật mà cũng thấy ghen tị nữa.chỉ ước kiếp sau được làm mèo thôi chứ kiếp này chỗ ngủ cho đàng haòng còn không có, nói chi đến giác ngủ êm đềm như chúng nó.Hichic.

Khủng long

Active Member
Các Thiên thần ngủ thiệt dễ thương :kiss::kiss::kiss: .Cho KL góp với I'm Neko những Thiên thần thức này nhé....

Mực đen

Ảnh đáng yêu quá, nhìn mấy chú mèo ngủ yên bình vô cùng... Ảnh của Khủng Long cũng tuyệt vời, tuy không phải con nào cũng ngủ nhưng nhìn rất hạnh phúc, tình bạn giữa chó mèo và thỏ thật dễ thương.

I'm Neko

Dịch giả Vietpet
Đây là Pumpkin đấy, Pumpkin bị một người Nhật Bản bắt cóc, cho sang bên Nhật và được chăm sóc tốt, ngủ ngon lành thế này đấy... Vì Pumpkin xinh quá mà... Mẹ nhớ Pumpkin lắm..
Ku Pumpkin của mẹ Phượng dặn em Neko rằng mẹ Phượng cứ an lòng, ku Pumpkin vẫn khoẻ lắm, béo ngót nghét bằng thằng Lucky ở nhà rồi đấy ạ, Pumpkin hỏi thăm bố mẹ và bạn Lucky của Pumpkin...! Ku Pumpkin lúc nào cũng nhớ và thương mẹ Phượng nhiều như mẹ Phượng yêu Pumpkin...

Diepmeo

Member
Ảnh đẹp thế, chó, miu và thỏ xinh thôi rồi. Có ảnh cỡ to làm wallpaper được không Khủng Long ới?

ashita

Dịch giả Vietpet
các bé nhà em ngủ cũng yêu lắm ạ

đây là ảnh bé miu mẹ nhà e ngủ trưa. ko phải em lười chải lông đâu, mà quạt nó thôi lông bay lung tung đó

thằng miu béo nhà mình

đau buồn là cả 2 mẹ con nhà nó đều bị cái lũ đầu đường xó chợ, lũ ăn hại xa hội nó cua mất :|