• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

♣ £inα • Con bé xấu xí nhà mình ^^♣

LysPrincess

Member
Mình rất ngại up ảnh cho bé vì 1 phần bé hơi xấu xí vs cả bé rất nghịch nên ko chụp dc. Nhưng trưa nay hok hỉu sao bé ngoan hiền nằm yên 1 chỗ nên mình tranh thủ chụp vài pô ^^!
Lí lịch trích ngang :
Name: Lina
Birth : 09/01/2012
Sex : Female
Ad: TX TDM, Bình Dương
Sở thích : đi dạo ( đẩy xe ra là bé leo lên ngay) và giỡn vs Mimi
Tính xấu : rất là.... " điếm " ^^! ( Mỗi khi trong nhà ai trêu hay mắng bé ( trừ mình vì bé ngủ phòng mình) thì y như rằng 1 tí sau trong phòng ng đó sẽ lãnh hậu quả( 1 xíu thoy) của bé, nhất là trên giường 8) mặc dù bé bít đi vs đúng chỗ, hehe....)
Tài Năng : Kéo xe đạp =)) ngủ gật khi đi xe máy....
Thông báo tc vs mọi ng là bé đã xấu xí từ nhỏ nên đừng ngạc nhiên nha :p
Đây là pic lúc bé còn nhỏ xíu( ảnh này mình "chôm" bên 2pic nhà cũ của bé ^^! :

^Cái mặt vô cùng xấu xí và " hiểm " :)
Đây là ảnh lúc mới đón bé về 10/03/2012( bé xíu con và xấu xí):
[/url
^ Xấu từ nhỏ :))
Gần 1 tháng sau bé trở thành đầu gấu trong nhà, nghịch như quỷ và vô cùng háu ăn:D
[url=http://www.upanh.com/21032012086_upanh/v/6rd2bo1z7ws.htm]

.....và lúc ngủ :

Còn đây là ảnh bây h 4 tháng 10 ngày tuổi, xấu xí và cực kỳ cực kỳ nham hiểm :

À mình quên, chia sẻ vs mọi ng là bé đang thay lông và thay răng, hiện đã rụng mất 2 cái răng nanh trên ^^ nhưng vẫn rất hung dữ.

Bonus thêm bạn thân của bé, Mimi =))
Name: Mimi
Sex : Female
Sở thích : lột nóc nhà hàng xóm, ( mái ngói) khi bị xảy, hái hết bông trên cây nhà ngta:D)
Tính xấu: hay ghen tị vs Lina và đặc biệt nhìu chuyện :|
Biệt tài : mở bất cứ cái cửa hay cổng nào trong nhà mình ~.~
2 đứa suốt ngày giỡn vs nhau rùi tí tí lại đè ra bắt ve, nhưng mỗi khi thấy mình cưng bé Lina thì xíu thoy lại gần là Lina tơi bời vs Mimi =)) đánh nhau um sùm.
Miss Mimi :
[/url
Con bé chẳng bao h cho chụp cái mặt cả, cứ chụp hình là quay mặt đi hoặc núp như mắc cỡ ấy....
[url=http://www.upanh.com/21052012129_upanh/v/drde5kda3np.htm]

Mọi người ủng hộ 2 bé nhé ^^!

In.tun95

em cún nằm trông dễ thương qá. nhìn dữ nhưng vẫn rất đáng yêu :x:x:x:x