• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

ở hn chỗ nào bán lồng chim re rẻ tý để nuôi bọ nhờ?

I'm Neko

Dịch giả Vietpet
Bọ là em Hams nhỉ? Trên đường Hoàng Hoa Thám bán nhiều lồng chim lắm bạn ạ, các tiệm vừa vừa đều bán giá trung bình vừa tầm.

ko bọ là chuột lang ấy...mình ra đó thì có mỗi 2 loại là loại đáy vuông 30.2 và 1 cái to 70.40 giá thì cái bé là 80k cái to là 200k...có phải ko bạn...có một cái hình chữ nhật rất to nhưng nó chém 200k mh đi cửa hàng nào cũng thế...thấy ngờ ngợ nên ko dám mua vì cái lồng nhỏ thì có chỗ 70k có chỗ tận 100k

hot_dog90

Member
93 hoàng hoa thám bạn ơi ra đấy luôn đi nhá.cửa hàng đấy bán vừa rẻ lại đẹp nữa,;))

đây hình như địa chỉ chỗ anh lâm mà ...ko biết chỗ anh ấy có ko...mà lồng này mh đặt có đc ko nhỉ

lồng đẹp và rẻ,tốt...bạn lên Lý Nam Đế nhé,chỗ đó chuyên bán lồng chim lâu lắm rồi và là địa chỉ quen thuộc của mình

N.V.T

Member
Ra thử Mơ Market xem . Nhớ là phải mặc cả vì họ nói thách ghê lắm đấy .

I'm Neko

Dịch giả Vietpet
Haha hot_dog nói đúng đấy, chuẩn nhất là bạn ra 93 HHT xem, vừa có lồng đẹp vừa được tư vấn tận tình lại có anh đẹp zai tiếp chuyện, hị hị... Tớ thấy trên đoạn HHT đến chỗ anh Lâm, phía bên tay phải có một tiệm bán cá cảnh có bày nhiều lồng cho chuột lang lắm :D, bạn cứ đi đi, đảm bảo trên đường HHT có đủ ;), không thì bạn có thể hỏi anh Lâm địa chỉ, vì theo mình biết shop của anh ý chỉ có lồng vận chuyển thôi, bạn cứ hỏi xem anh ấy biết mối nào nữa không ^_^.