• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Ảnh off đầu xuân Quý Tỵ-Chủ Nhật ngày 3-3-2013

Tuy không được đông đủ nhưng khí thế đã được khuấy động trở lại.Hi vọng buổi sau ace sẽ đi đông đủ hơn .Sau đây là hình ảnh buổi off :
1
2
3
4
5
6
7
8
9
10
11 Lạc đâu 1 chú bull pháp
12 Một bé sơ sinh-cục cưng của anh Khánh

13 một thanh niên khác tạo dáng rất oke

14 Một em phú quốc cũng tham gia

15
16
17
18

mình cũng mún cho chó đi giao lưư thế này lắm, nhưng chó nhà mềnh dữ , thấy ng lạ + chó lạ là xông vào chiến luôn, mí lại em nhà mình có tật, đc ra đường là sung suóng nên k kiềm chế đc nhu cầu vệ sinh:">:">:">, ai có kao kiến mách nước cho mình với, thank :">:">

sumoandbull

Vietpet sponsor
Đề nghị anh Khánh Nhữ chăm puppy ít thôi :))
Từ năm ngoái đến năm nay ko lên đc tí thịt nào =)) =))

Em nhà bạn bao nhiêu tháng rồi, bạn cứ cho đi ra ngoài chơi nhiều nó sẽ đỡ dữ hơn. mà đưa đi off có nhiều bạn càng làm em của bạn được gặp gỡ , giao lưu sẽ đỡ dữ .
Ngoài này còn có con còn dữ hơn chắc sẽ dạy em của bạn ngoan
ngay:)):)):))

Rất mong lần off tới được gặp bạn.
em nhà mềnh 4 tuổi rồi, đnag bước sang tuổi t5 :x:x:x, mình cũng cho đi tập thể dục thường xuyên, nhưng mắc fải cái tật đc ra đường là xoắn, vệ sinh every where :(:(nên rất ngại cho di :(

Khánh Nhữ

Active Member
Ko có con chó xấu chỉ có người chủ ko biết dạy dỗ thôi, bạn cứ mạnh dạn lên cho nó đi Off 1 hôm xem sao...!