• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Ảnh mới của Su Kem đây ^^

Hi, từ trước đến giờ trong thâm niên nuôi mèo, thú thực mình chưa thấy em mèo nào cá tính như Su Kem hiện tại: một em mèo đáng yêu, có gương mặt xinh xắn, thông minh, lanh lợi, nhanh nhẹn, có quả chân vòng kiềng tưởng xấu mà lại ngộ nghĩnh, có tài lẻ (đứng hai chân lưng cực thẳng - bạn mình bảo chắc bố mẹ Su Kem là thành viên đoàn tạp kỹ:D), có sở thích buồn cười (ăn tóc và ăn giấy vs ạ), lại quấn người và đặc biệt là ăn ảnh, có nhiều kiểu để đời nom dễ thương lắm cơ! Phải cái nghịch như quỷ sứ, lại hay bám nhằng nhẵng (tớ chỉ có từ phòng đi xuống tầng 1 mà cứ đứng ở hành lang khóc ầm ĩ, tớ phải thò mặt ra gọi xuống mới thôi). Nom hơi nhỏ người nhưng mà bụng dưới có đám mỡ mềm nhũn, hehe, lạ thật, chạy nhảy suốt ngày mà vẫn tụ mỡ chứ :D. Mà cứ nghĩ lại, chẳng hiểu sao Su Kem đáng yêu vậy mà lại bị đi hoang từ tấm bé, tuổi thơ cơ cực, sống chui lủi, bới rác rưởi (hic hic), tong teo, ốm o, phải cái nhìn đã thấy đặc biệt từ đầu (chân vòng kiềng, ngón chân thon nhỏ, ở trán có...hoa văn :D), nên mình yêu lắm:love struck:!
Post thêm vài tấm hình mới của su Kem nè!
Em nó đang thưởng hoa:

Rồi...ăn luôn hoa :p

Lại cái ngón nghề đứng hai chân:

Hi, tạm thời thế đã, lần sau tớ sẽ đăng mấy bức ảnh người yêu tớ sử dụng Su Kem như một "công cụ bạo lực" :D.