• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Ảnh Gift và Noir, rất cần 1 em PQ vàng lửa, mong các bác chỉ giùm.

Mr Lab

Member
Mình up lên ảnh Gift nhà mình đã dựng tai, béo như con lợn, ăn không biết no, nhìn em nó tình hình rất căng rồi. Em Noir là cái nhưng đanh đá vô cùng, kiểu nhe răng của Noir nhìn kinh dị lắm. Các tiền bối cho vài lời nhé:

Tóm lại là mình vẫn chưa thoả mãn vì chưa kiếm được 1 em vàng lửa thật chuẩn ( theo tiêu chuẩn của diễn đàn thôi ) Bác nào có hoặc biết chỗ mách dùng nhé. Thank all

Hehe, ngay từ đầu em đã nói là Noir rất có triển vọng rồi mà. Càng ngày nhìn em nó càng đẹp đó bác

golden-sr

Member
Em gift của bác hay thật. :D Nhìn yêu quá. Bác chăm tốt thế ạ ! Cái tai của em nó là chưa dụng hết nên thế hả bác ! Nhìn đôi chân với thân hình em nó cứ như Bully ý ! :D Chúc mùng bác !

tamanhs

Member
Hehe em này được không bác Lab :D (j/k xem chơi thôi bác )

Lúc này là 6 tháng, bây giờ hơn 8 tháng rồi.

duoivot

Member
Gift có bộ vó hoành tráng quá, được mấy kg rồi bạn, tai đứng nữa là đẹp đấy, tuyển thêm vợ 2 này cho nó cùng tông màu đi bạn

hậu duệ của con vàng lửa giải nhì showdog 2008, khoảng gần 2 tháng .

oh, con vàng lửa của bác đuôi vot đẹp quá, màu lông rất good. Đề nghị bác lập ngay 1 topic mới để up ảnh em này lên cho mọi người cùng chiêm ngưỡng nào. Very beautifull

solely

Member
mình thấy chó bạn mập mạp dễ thương đó chớ , tự nhiên lại chê bai em nó dữ vậy bạn , nuôi chó vì yêu chó chứ đâu phải vì nó chuẩn hay không , em đen của bạn cũng đẹp rồi , PQ mà , nghịch ngợm , đầu gấu vậy mới hay chứ không lẽ bạn muốn nó nằm 1 đống rên hừ hừ hả ????

duoivot

Member
Hì hì , con này ko phải của mình, nên chỉ có mỗi tấm này, thấy nó cũng đẹp nên post lên giới thiệu cho bạn Mr Lab ý mà . Thân chào .

con Gift này lớn lên nhìn tếu quá nhỉ , béo quay lại thêm cái mặt ngố ngố , trông buồn cười không đỡ được:)):)):))

Mr Lab

Member
Hehe, con này lấy giống trên trại a Sơn đúng không? chó đẹp quá! Bác cho xem con mẹ nó đi, không phải là con PQ khoang của bạn đấy chứ?:D

dobecgie

Member
con của bác tamanhs đẹp thiệt,nhưng không biết cái đuôi ở ngoài thế nào ,nhưng trong ảnh thì chưa đẹp cho lắm.Câu nói thật lòng ,có gì mong bạn bỏ qua nhen

tamanhs

Member
đuôi nó tương đối thôi bác, nhìn chung nó hơi ngắn tí, nhưng vẫn vút cong

hunglvq

cặp này thì con chó cái không có mõm đen. lần này lên giống lại, mới phối hôm qua.

Cu Gift nhà bác có quả tai hoành...... tráng...... nhất VP đấy...! Tôi cực kỳ ấn tượng với đôi tai này, hehhehe