• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Ảnh con xám xanh gần 2 tháng nhà mình

cuteo9999

Member
em nó càng lớn nhìn càng phê wa anh nhờ tiếc thế tưởng bắt em nó đến tận mõm rồi mà lại không được thế với tức chứ lại:((

casano310

Member
màu mè con này công nhận đẹp thật , a chụp nốt cả con xám cái lên cho ae cùng xem, t6 tuần này e sang bắt ;);););););););););)

cuteo9999

Member
vâng em đang cố găng xin đây nếu mấy ngày nữa mà không được thì thôi đành phải để lứa sau em xin bà già em từ bây h vậy đến lúc có thì em lấy luôn chứ h tại v em đang mang thai nữa lên mẹ em sợ nhiều chó wa lúc có cháu lên không ai chăm chó đc lại khổ thân bọn nó chứ bình thường em mua có bao h mẹ em chui đâu mà lần này kinh thế nhất định không cho nuôi thế với chết chứ :-??

cuteo9999

Member
uh thi biết làm thế nào đc vân mong bà già đổi ý để rước em nó về chứ mình đã tìm 1 em màu này rât là lâu rồi mà h tìm đc mà không mang đc em nó về quả thật là wa buồn chán thế cơ chứ%-(