• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Ảnh buổi offline ngày hôm nay 15-02-09

whirl_wind253

Hôm nay đi offline vui quá, mặc dù không được đông như mong đợi nhưng rất vui vì anh chị hội mèo rất vui tính hòa đồng và thân thiện ^.^ hi vọng sau này đi off sẽ đông hơn nữa, sau đây em mạn phép post vài bức ảnh lên để anh chị em cùng ngắm những chú mèo xinh xắn của hội mèo :D:D:D:D:D:D:D:D

Buratjno

:(( sao lại off vào chủ nhật thế này:(( cn thì mình chẳng đi được rồi:((

Tiếc. Cả ngày hôm nay rảnh rỗi. Ko lên VP thường xuyên nên ko biết 1 tý gì hết,chị Phượng chẳng nhắn em cái tin phát. :((
Trời nắng nhưng có gió nên hẳn buổi off và các bé mèo chơi vui lắm đây! :)

Thôi chết (rùi) rồi, hôm trước em có đọc thông báo, đã bảo nhớ đi thế mà thôi, quên tiệt mất luôn, sáng nay lên thấy ảnh mới nhớ ra. Huhu...
Nhìn thích quá cơ. Các bác cho em hỏi cái thằng ku lông ngắn mặt yêu yêu kia là con cái nhà ai thế ạ? Ôi em nhìn nó mà thích quá. Hình như nó là đực ạ?

Cún Mèo

Member
Tiếc. Cả ngày hôm nay rảnh rỗi. Ko lên VP thường xuyên nên ko biết 1 tý gì hết,chị Phượng chẳng nhắn em cái tin phát. :((
Trời nắng nhưng có gió nên hẳn buổi off và các bé mèo chơi vui lắm đây! :)
Chị nhắn tin cho tất cả mọi người trong danh sách Hội Yêu Mèo đấy chứ.. Em phải cung cấp số điện thoại trong Topic "Hỗ trợ thông tin OFFLINE" thì mới nhận được SMS em ạ.

meomattit

Úi...cái con mèo Anh mặt tròn xoe trông chỉ muốn cắn một miếng :love struck: . Bạn mua chú mèo này ở đâu vậy !

Ôi các em mèo xinh đẹp đáng yêu quá ! Nhìn buổi offline thấy vui thật. :D Mỗi em mèo đẹp một vẻ riêng, thích ghê cơ. Mèo nhà Bà mèo già thì lại rất dát, nhà có khách là chạy sang buồng khác hoặc ra đằng sau nhà hết không dám ngồi trong phòng khách nữa. Lần sau mà offline nếu Bà mèo già không bận gì, tham gia chắc đi một mình chứ chẳng mang được em mèo nào đi cả. Nhưng... các chủ mèo toàn thanh niên, thanh nữ trẻ quá :D không thấy có ai là bà già như Bà mèo già nên... ngại quá nhỉ? :D

Rose1402

Vietpet sponsor
Thấy mấy chú mèo vui đùa sao mà yêu quá... tiếc là địa điểm off xa quá nên không đưa Tôm đi được :)

[alex]

Member
Hic hic, đã đinh ninh là đi được, đến phút chót lại có việc trên Cty :(( tưởng Su có 1 ngày vui chơi cùng bạn bè, ai dè lại phải ở nhà 1 mình do cả nhà đi vắng hết :( Lần sau nhất định phải cho Su đi mơí đợc :|

Cún Mèo

Member
Ôi các em mèo xinh đẹp đáng yêu quá ! Nhìn buổi offline thấy vui thật. :D Mỗi em mèo đẹp một vẻ riêng, thích ghê cơ. Mèo nhà Bà mèo già thì lại rất dát, nhà có khách là chạy sang buồng khác hoặc ra đằng sau nhà hết không dám ngồi trong phòng khách nữa. Lần sau mà offline nếu Bà mèo già không bận gì, tham gia chắc đi một mình chứ chẳng mang được em mèo nào đi cả. Nhưng... các chủ mèo toàn thanh niên, thanh nữ trẻ quá :D không thấy có ai là bà già như Bà mèo già nên... ngại quá nhỉ? :D
Hội Mèo welcome tất cả trẻ em người lớn từ 7 tháng tuổi đến 107 tuổi Bà Mèo Già ạ. Chúng cháu rất mong được gặp bà lần sau.

I'm Neko

Dịch giả Vietpet
Ôi cái anh Wind này, anh chưa biết luật của nhà Mèo chúng em sao? Những ai xấu xí như em là phải "cho qua PS" nhé=)), em là cái con đeo kính hồng áo dài tay kiểu phạm nhân ấy:eek:h go on:, như thế nó mới xứng tầm với mấy em mèo xinh đẹp kia được ạ:p. Công nhận buổi off vui thật, hy vọng lần sau sẽ đông hơn, mỗi tội cái con Mes Điên nhà mình nó thật là xấu xa và đầu mèo:(, xin lỗi các bạn mèo khác nhé:((...

Mẹ Phượng của chúng con và cả gia đình Đậu Phụ nữa, các bác nhanh tay nhanh chân post ảnh nhé, kiểu các em mèo xinh đẹp lại mốc meo hết cả đây này:(|)!!!

Cún Mèo

Member
Mẹ Phượng của chúng con và cả gia đình Đậu Phụ nữa, các bác nhanh tay nhanh chân post ảnh nhé, kiểu các em mèo xinh đẹp lại mốc meo hết cả đây này:(|)!!!
Chán đời, ảnh Post ngay từ tối hôm đó ở box Phóng Sự - Tường thuật, chả thấy mấy ai vào xem & comment, buồn hết cả người đây..

Mời cả nhà ngắm ảnh mèo ở Link này nhá:

http://forum.vietpet.com/showthread.php?t=20335

à méo

Member
hihi!Vui quá là vui!! Hôm nào phải đi off tiếp thôi chị Phượng ơi! Càng nhanh càng tốt ^^ Đi để gặp em Béo, em Sim.. Từ hồi trả nó về với chủ đến nay đã được gặp lại đâu! Nhớ quá :(( :((

Rose1402

Vietpet sponsor
Tin vui tin vui đây...
Hôm qua Rose, anh Kỳ Cầu Gỗ, anh Cường Tosa đã gặp đại diện hãng thức ăn Me-o và kết quả cho hội mèo là: Chủ Nhật tuần sau, ngày 01/03, Me-o sẽ tài trợ tòan bộ chi phí buổi offline tại quán Cafe Cội Nguồn (số 1, Phạm Ngũ Lão - trong bảo tàng Lịch Sử) và trao quà tặng cho tất cả thành viên có mặt tại buổi offline vào Chủ Nhật tới. Bên cạnh đó vẫn là các chương trình vui chơi, rút thăm trúng thưởng như thường lệ. Rose xin thông báo để bà con nhà Mèo được biết tình hình! Chuẩn bị tinh thần đến tham dự buổi off Mèo cho Chủ Nhật ngày 01/03 tới nhé! :D
Với địa điểm Cafe Cội Nguồn không quá xa nên hôm đó chắc chắn Rose sẽ đưa thằng Tôm đi để nhận quà, hì hì... :love struck:

à méo

Member
Yeah!!! Vui quá! Cám ơn các anh các chị nhiều nhiều!!
Mình đang tính xem có nên cho em Miu nhà mình đi không nhỉ? :-? Nhà còn mỗi em ý, nhưng mặt em ý lúc nào cũng khắc chữ "leave me alone" nên khó mà gần được, lại ích kỷ chẳng bao giờ chịu hoà đồng với các bạn mèo khác, nhưng không cho em ý đi thì lại thương. Hmmmm!!+__+

Em nhớ chị Rose có thằng ku Tôm kháu ơi là kháu. Lần này em quyết đi để xem mặt mấy thành viên của hội. CHưa đi off lần nào cả. Thật là thiếu sót.

anhbob

Member
Tin vui tin vui đây...
Hôm qua Rose, anh Kỳ Cầu Gỗ, anh Cường Tosa đã gặp đại diện hãng thức ăn Me-o và kết quả cho hội mèo là: Chủ Nhật tuần sau, ngày 01/03, Me-o sẽ tài trợ tòan bộ chi phí buổi offline tại quán Cafe Cội Nguồn (số 1, Phạm Ngũ Lão - trong bảo tàng Lịch Sử) và trao quà tặng cho tất cả thành viên có mặt tại buổi offline vào Chủ Nhật tới. Bên cạnh đó vẫn là các chương trình vui chơi, rút thăm trúng thưởng như thường lệ. Rose xin thông báo để bà con nhà Mèo được biết tình hình! Chuẩn bị tinh thần đến tham dự buổi off Mèo cho Chủ Nhật ngày 01/03 tới nhé! :D
Với địa điểm Cafe Cội Nguồn không quá xa nên hôm đó chắc chắn Rose sẽ đưa thằng Tôm đi để nhận quà, hì hì... :love struck:
Cho mình hỏi giờ giấc cụ thể buổi off mèo ngày 1/3 đc ko?

Rose1402

Vietpet sponsor
Cho mình hỏi giờ giấc cụ thể buổi off mèo ngày 1/3 đc ko?
Mình sẽ sớm check lại với quán cafe Cội Nguồn xem hôm đó có bị trùng với hội off chim khuyên không, và sẽ thông báo bằng topic mới vào đầu tuần để mọi người được biết! :-bd