• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

đàn nhóc trd nhà damson82

damson82

Member
To : dũng voi. Vẫn đang rất cố gắng dũng ah.hy vọng không có mất mát và hy sinh.
To : hà . Đến giờ vẫn tạm ổn hà ah.hy vọng với sự cố gắng của mình và sự nhệt tình giúp đỡ của anh em gần xa mọi chuyện sẽ tốt.

damson82

Member
Đến hôm nay con mẹ đã khỏe mạnh được 3 hôm.đang trong thời kỳ vỗ để tăng sữa cho đàn con.
Tình hình đàn con đã ổn 80% còn 20% nữa chờ đợi thôi ạ.chủ nhật sẽ cân kéo và tổng kết khoảng thời gian hơn chục ngày vừa quá.
Nhân tiện đây e xin gửi lời cảm ơn chân thành đến anh lộc đã tận tình chỉ bảo cho e chạy chữa cho mẹ con nhà nó.có gì mong anh chỉ bảo giùm e nhé!

thanhloc

Member
không có việc gì đâu mà ơn nghĩa gì chỉ là anh em vướng thì biết gì chỉ đó thôi(chăng qua vì đa mê thôi em à HỌC PHẢI ĐÓNG HOC PHÍ THÔI):))