• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

để lại túi đựng mèo và bình xịt đi vệ sinh đúng chỗ cho mèo con ( em nhờ mod chút ạ )

dênon

Member
chả là thế này cách đây 1 tháng mình có đón 1 bé anh lông dài về ,mình đi mua 1 cái túi xách ( dạng thò cổ ra ngoài) mình nghĩ e ấy bé nên mua cái túi bé nhưng nay em ấy lớn nhanh quá ( trộm vía hihi) minh nuôi em ấy 20 ngày em ấy lên được 1kg6 giờ là 2kg6 rùi nên k vừa cái túi ấy nữa nên mình muốn để lại cho bạn nào có nhu cầu cho mèo con từ 1kg đổ xuống nhé giá mình mua là 140k .mình mới dùng có 1 lần hôm đón em ấy về , mình để lại cho bạn nào cần mình lấy 2 gói hạt nhỏ cho mèo con thui nhé và mình tặng thêm cho 1 bình xịt đi vệ sinh đúng chỗ mình mua 60k dùng có 5 hay 6 lần gì đó thằng BUM nhà mình biết đi vệ sinh đúng chỗ là mình thôi thằng BUM nhà mình 3 tháng 2kg6 béo hay bình thường nhỉ các bạn hihi bạn nào có nhu cầu thì liên lạc với mình qua sdt 0984617862 ...mình ở cổ nhuế , bạn nào k gần thì mình mang qua cho vì mình cũng hay đi chơi .............mình để lại cho bạn nào có nhu cầu vì mình k dùng tới mà các bạn lại phải đi mua mình k mua bán gì cả chỉ đổi hạt cho thằng béo nhà mình thui ,,, mod cho mình đăng nhờ bài lên đây với vì mình k biết phải đăng vào đâu cảm ơn .....hhihi

duy.anh

Member
2 gói hạt nhỏ cho mèo con là loại nào thế bạn :"> 3 tháng mà béo ghê nhỉ :">

dênon

Member
thông báo là có 1 bạn đã lấy bình xịt đi vệ sinh rùi nhé , còn cái túi nữa thui . bạn ấy lấy bình xịt = 1 gói whichkat nhỏ . còn lại cái túi bạn nào lấy mình cũng chỉ lấy 1 gói whchkat nhỏ thui

dênon

Member
2 gói hạt nhỏ cho mèo con là loại nào thế bạn :"> 3 tháng mà béo ghê nhỉ :">
trước mình cho thằng béo nhà mình ăn rolay canin kiten 36 . mình cũng k biết là nó có gói nhỏ không vì mình toàn mua gói to . giờ thăng béo nhà mình ăn whichkat rùi vì đi mua canin xa quá . cảm ơn bạn đã khen thằng béo nhà mình . hôm vác nó ra cá cân mình cũng giật mình vì k thể tin là nó lên cân nhanh vậy hồi mình đón nó về con nhẹ bâng ah . bế thọt lỏm ở tay mà giờ đầy tay rùi hihi avata nà anh của cháu nó đấy ạ

tpointdinh

Member
bạn ơi, bạn chụp ảnh cái túi lên được không vì mình cũng đang có nhu cầu mua túi đưa bé phốc nhà mình đi chơi :p ... bạn up hình lên mình xem có vừa với cu Tôm nhà mình không, mình lấy nhé ;) cảm ơn bạn.

dênon

Member
bạn ơi, bạn chụp ảnh cái túi lên được không vì mình cũng đang có nhu cầu mua túi đưa bé phốc nhà mình đi chơi :p ... bạn up hình lên mình xem có vừa với cu Tôm nhà mình không, mình lấy nhé ;) cảm ơn bạn.
mình bận quá k ở nhà để chụp cái túi ấy . nó giôgs thế này mà màu đỏ bạn ạ . phốc nhà bạn nhỏ nhỏ thf mình nghĩ là vừa đó

sunnypearl

Cho mình đăng kí cái túi đó được ko ạ? Bạn cho mình xin số đt để mình gọi cho bạn nhé! Cám ơn bạn nhiều!