• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

đóng Góp Tí Hình ảnh Cho Phong Trào

CookySaigon

Member
Hình như Bác này ở LTTổ gần nhà em hay sao ấy ta.....đẹp lẹp...stroai...phết nhể....mới cưới hay sao ấy....trước tết tham gia đấu giá từ thiện Máu phết.....ko biết em nhớ phải ko?....:-bd :-bd :-bd :-bd

Xin bác cho em 2 tí thông tin về em này đc ko ạ....thích quá... =D> =D> =D> =D> =D> =D>

Kelvin Vu

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Ước gì phong trào nhóm chó " pointer - retriever" phát triển mạnh như ở nước ngoài thì hay quá. Mê các giống của dòng này lắm.

quydat82

Member

đây là những hình ảnh chụp trong chuyến đi xem dog show ở SING, hình ảnh thì còn rất nhiều, nhưng không thể truyền tải tới các bạn

hi

Hình như Bác này ở LTTổ gần nhà em hay sao ấy ta.....đẹp lẹp...stroai...phết nhể....mới cưới hay sao ấy....trước tết tham gia đấu giá từ thiện Máu phết.....ko biết em nhớ phải ko?....:-bd :-bd :-bd :-bd

Xin bác cho em 2 tí thông tin về em này đc ko ạ....thích quá... =D> =D> =D> =D> =D> =D>
Chào CookySaigon : Đúng rồi , Quydat ở Lý Tự Trọng cùng tổ của Cooky đấy , Quydat thật sự mến khách , Cooky dạo này khoẻ không ? Thân chào !

Kelvin Vu

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
a Đạt ơi, sắp tới off Lab ở Công Viên Gia Định được không ? Anh nghĩ sao ? Có gì a add nick yahoo em nhe .
Nick : kelvu_168
Chờ ý kiến của anh,
Kelvu