• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

đây là một số hình ảnh mấy bé cưng nhà em!

bebukiok

Member
Bạn nuôi mát tay thấy, em nào em nấy ú ù u. Em mèo có cái bờm ngộ quá nhỉ? Bạn làm cách nào thế?

misa_beo

Member
Ơ kìa ! Em cún hẳn hoi ma
Nhà tớ có 2 em mèo trắng đấy, các ấy nhìn tưởng là 1 em à? Hehe
2 em 1 đực 1 cái. Chắc là tớ sắp có mèo con rồi. Sướng ghê :D

misa_beo

Member
Đằng ấy cứ đùa, sao mà chó thân mèo được. :) Em ý xinh thế mà. Tại em ý bi cắt đuôi từ bé mà mama của em ý lại không có sữa nên tụi nó phải ăn cơm từ bé đấy! Em này là tròn trịa nhất đàn, ăn khoẻ lắm nha. Hehe :D

à méo

Member
Ơ kìa ! Em cún hẳn hoi ma
Nhà tớ có 2 em mèo trắng đấy, các ấy nhìn tưởng là 1 em à? Hehe
2 em 1 đực 1 cái. Chắc là tớ sắp có mèo con rồi. Sướng ghê :D
tớ chả thấy ảnh cún nào cả! 2 em này nhìn cũng khang khác nhau. Cơ mà ai bảo bạn giới thiệu là Mimi, chả hiểu em nào là Mimi nữa! :D Tớ thích em đầu tiên hơn (có lẽ là mèo cái) vì trông em mềm mại hơn, em kia trông....manly quá! :p

tyona

Member
hình như 4 tầm ảnh ấy đều là một con phải không ạ . 2 cái hình cuối có cái bờm trông ngộ ngộ thế nào ấy nhỉ :D

mimi thì chắc là mèo cái rồi. xinh quá. cái ảnh thứ 2 ấy, trông em í nữ tính nhỉ ? yêu ghê cơ ! mimi mấy tuổi rồi ạ ? em đã có cháu chưa ?

misa_beo

Member
ấy chết,2 cái ảnh đầu là mimi (mèo cái)_ còn 2 cái ảnh sau thì là misa (mèo đực) hehe,
nhà em sắp có mèo con rồi nha! bác nào muôn mua thì đăng kí sớm nha :D