• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

đánh giá em pit còi hộ e với

gaupit

Lin oi. Cún nhà mình cùng đàn với bạn đc 17kg thôi.nhưng nhin gầy hơn bạn nhiều. là cún đực chỉ có một màu. Hôm nào về dưới này giao lưu nhé..:D:D:D

thinh88

can ban 1 em pit 12 thang tuoi mau van ho gia 10tr nuoi tu nho . ai mua pm minh nha 0968048682 msm nha cac ban
:))

gaupit

minh ko biết up ảnh đâu. chỉ biết chụp thôi. nhà mình gần nhà anh Long Bụi. hiiiiiiiiii đang bảo gặp nhau mà.

gaupit

ok hôm nào bạn xuống gọi cho anh Long rồi anh long sẽ gọi cho mình mà.........

Lin Cun

Member
E nó dậy thì dc mấy hôm rồi,bác nào biết hotboy nào thì giới thiệu cho e nó nhé.thank các bác

thanhtung88

Bạn ơi, mình đang cầm anh trai của em pit nhà bạn, bạn có thể cho mình biết em này sinh ngày bao nhiêu đc ko???

gaupit

Bạn ở đâu vậy ThanhTung88. đàn này sinh ngày 5/9 năm ngoái thì phải.

Hien_Pitbull

Tai dựng rùi cụp xòe xòe 1 bên nhìn kể cũng ko khoái lắm,,cá nhân mình nghĩ vậy. Nên cứ cắt bạn à nhìn cũng dễ nhìn hơn